ดู: 3347|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกจะเสี่ยงทะลุมั้ยคะทำมาได้แปดเดือนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-27 22:39:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำที่เชียงใหม่ค่ะ กำลังจะไปแก้กับหมอเกมส์ที่ กทม. ตอนต้นเดือน มิ.ย. ไม่ทราบว่าจะทันมั้ยคะกลัวทะลุจิงๆ
ช่วงนี้ระวังอย่าไปโดนอะไรล่ะคับเดี๋ยวมันจะอักเสบสู้ๆคับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-27 22:57:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suwareelasai เมื่อ 2012-4-27 22:59

ถ้าเราระวังภายในเดือนนึงยังไม่อันตรายใช่มั้ยคะ ไปแก้ยังทันใช่มั้ยคะ
ไปพบคุณหมอเลยค่ะ ปลอดภัยไว้ก่อน อิอิ
รีบๆไปหาหมอที่ทำให้ดีกว่าครับ  ถ้ารอแก้ผมเกรงว่ามันจะสายเกินไปครับ
>>เป๋นห่วงเน้อคับ<<
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-27 23:42:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะสำหรับคำแนะนำค่ะ แต่เคยไปแล้วเขาบอกว่ามันยังไม่เข้าที่อะไรประมาณนี้แหละค่ะ ก็เลยไม่อยากไปแล้วเสียความรู้สึกอ่ะค่ะ ตอนนี้ก็จองคิวหมอเกมส์ ที่ กทม. เดือน มิ.ย.อ่ะค่ะ จิงๆก็อยากไปตอนเดือน พ.ค. แต่ติดงานค่ะ
คลินิคอะไรคับ??

ปล. แต่ทรงสวยมากกกก
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-27 23:50:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ค่ะทรงสวยค่ะ แต่เสียตรงปลายมันกุดและแหลมไปอ่ะค่ะ ทำที่หมอชาตรีเชียงใหม่ค่ะ มันจะแดงเวลาร้อน หนาว หน้ามันอ่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

หมอคนนี้อีกละ มีปัญหาทะลุเยอะมากๆค่ะ ระวังหน่อยก็ดีค่ะ  โพสต์ 2012-4-29 20:12
เหมือนจะทะลุอะค่ะ
ทรงสวยมากเลยค่ะ อย่าไปกระทบอะไรนะคะรีบไปให้คุณหมอดูนะเดี๋ยวมันอักเสบ
ต้นฉบับโพสต์โดย suwareelasai เมื่อ 2012-4-27 23:50
ใช่ค่ะทรงสวยค่ะ แต่เสียตรงปลายมันกุดและแหลมไปอ่ะค่ ...

ผมว่า8เดือนน่าจะเข้าที่แล้วนะครับ
ปีก่อนผมไปจี้ใฝที่หมอชาตรีที่สี่แยกกลางเวียงอ่าคับ หมอเชียร์ให้ทำจมูกเฉยเลย(คิดในใจ ไม่ได้กินกุหรอก555)  แล้วผมก็มาทำจมูกที่ กทม ครับ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-28 10:53:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แบบว่าเสียความรู้สึกอ่ะค่ะพอหลังทำ ก็เพิ่งจะมาเห็นกระทู้ของหลายๆคนที่ทำแล้วมีปัญหา วันที่ไปหาหมอหลังทำอ่ะค่ะไปเจอคนที่เคสหลุดหลายคนเลย พี่คนนึงเขาทำตาแบบว่าชั้นตาใหญ่มากเลยค่ะไม่สวยเลย สงสารเขา ส่วนเพื่อนเราไปทำปากบางก็เหนรอยเย็บชัดเจนมาก เบี้ยวด้วยค่ะ มีหลายคนมากๆค่ะ

แสดงความคิดเห็น

เคยไปนั่งรอพี่สาวทำที่นี่ มีเคสหลุดซีลีโคนโผล่ออกมาจากปากบนด้วย-*-  โพสต์ 2012-4-29 20:14
สู้ๆนะครับลองเข้าไปให้หมอที่จะแก้ดูสิคับหมอจะได้หาทางแก้ได้เร็วๆสู้ๆคับตอนของผมก่อนแก้อ่ะ
ของผมแค่จับดูตรงปลายพอรู้สึกว่าบางผมก็ไปหาหมอใหม่แล้วนัดแก้ภายในอาทิตย์นั้นเลยคับตอนนี้สบายเลย
ต้นฉบับโพสต์โดย suwareelasai เมื่อ 2012-4-27 22:39
ทำที่เชียงใหม่ค่ะ กำลังจะไปแก้กับหมอเกมส์ที่ กทม. ตอ ...

ช่วงนี้ต้องดูแลเป็นพิเศษค่ะ เคยอ่านเจอว่าความร้อนก็มีผลนะค่ะ ยังไงดูแลตัวเองด้วยนะคะ
เปนเหมือนกันเลยค่ะ  ช่วงปลายจะใสๆๆแดงๆๆ  เพราะอากาศรึเปล่า ทำมาได้ปีกว่าๆๆแล้วค่ะ
ปลายบางมากแล้วครับ แต่น่าจะอยู่ได้อีกหลายเดือน รีบแก้ก้อดีครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้