ดู: 5807|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากรู้จัง หมอยุทธพงษ์ ทำได้ไหม

[คัดลอกลิงก์]
คือ เราตัดสินใจแล้วว่าจะไปทำกับหมอยุทธพงษ์ แต่เราเห็นรีวิวส่วนใหญ่ ทุกคนเลย หัวตาสูง เอาง่ายๆ ถึงหว่างคิ้วอะค่ะ คือเราอยากได้โด่งนะ แต่ก็ต้องเข้าใจนะ ทำสูงขนาดนั้น มันเหมือนกระเทยอะ แล้วอีกอย่างเราก็คิดในแง่ดีว่า หมอคงทำเพื่อยุบ ใครคิดเหมือนเรามั้งว่าหมอทำเพื่อยุบ หรอว่าเขาชอบทำแบบนี้ แต่ถ้าเค้าชอบทำแบบหัวตาสูง เราจะบอกเค้าได้ไหมว่า เอาลงมาหน่อยหมอจะว่าอะไรไหม

ช่วยพิจารณาหนังหน้าเราหน่อย คิดดูถ้าทำหัวตาสูง มันต้องเห็นชัดแน่ๆเลยว่าไหม

หรือใครคิดว่าไง

ช่วยหน่อยนะค่ะ

javascript:;

SAM_2964.JPG (230.73 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

บอกได้เลย ว่าเอาให้มันลงมาย้ำๆๆๆๆๆ และบออกไม่อยากแก้ครั้งที่สอง
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-26 14:24:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ ต้องค่อยย้ำๆๆบ่อยๆหรอค่ะ แล้วเค้าจะว่าเราไหมว่เราเรื่องมากพูดมากไรงี้
แต่เราต้องบอกนะครับ  มันเป็นสิทธิของเรา เราจ่ายเงินนี่น่า
บอกหมอได้ค่ะะะะ ว่าหัวคิวไม่ลอยยย แต่เอาจมูกโด่งๆๆๆ
บอกได้ หมอไม่ว่าไรเลยหมอใจดีมาก
และหมอจะให้เราเอารุปตัวที่อยากได้ให้ดู
ตอนที่ทำ ก็ พุดบอกหมอไปเลยว่า หัวคิ้วไม่สูงนะคะ เน้นโด่งที่ดั้ง

6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-26 17:04:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kung181103 เมื่อ 2012-4-26 16:23
บอกหมอได้ค่ะะะะ ว่าหัวคิวไม่ลอยยย แต่เอาจมูกโด่งๆๆๆ ...

ขอบคุณค่ะ ค่อยใจชื้นขึ้นมาหน่อย
้ต้องย้ำกับหมอบ่อยๆน่ะค่ะ แบบว่าย้ำเยอะๆตอนผ่าอยู่ก็ย้ำด้วยค่ะ ฮ่าๆ เพราะหมอเค้าพูดน้อยนะ จริงๆหมอเค้าไม่ค่อยถามอะไรเลยค่ะ ต้องเป็นคนอธิบายเองค่ะ
ไม่สนใจหมอเกมส์หรอคะ หมอเค้าทำสวย และเนียนมากค่ะ

เราก็ทำกะหมอเกมส์จ้า

^^
เราเองก้ทำกับหมอเกมส์จ้า

เอาโปรชัวฯมาฝาก อิอิ

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=39057&extra=page%3D1
หว่างตาสูงจิงๆ เราต้องไปแก้รอบสาม เจ็บแล้วเจ็บอีก มือหนักมากอ่ะ คุนหมอไม่ฟังเราๆจะบอกความต้องการของเราไม่ทันเสร็จหมอบอกได้ๆเรางงพูดไม่ทันจบรู้ได้ไงเราจะเอาแบบไหน ไม่ฟังเลยรีบๆฉีดยาชารีบแบบทำยอดเงินมั่งเราจะได้กลับไปแก้เสียเงินอีกจมูกอย่างเด๋วเราหมดไปเกือบสี่หมื่นล่ะ ปล.รอบสองทำแล้วเกิดเปนรอยเหลี่ยมกลางดั้งเหลาซิลิไม่เรียบ เหนื่อยใจ
มันคือสันโหนกหัวคิ้วอ่ะค่ะ หมอทำเพื่อให้หน้ากลมกลึงเชื่อมกับหน้าผาก จะทำให้หน้าดูหวาน ถ้าไม่ทำแบบนั้นดั้งจะฟีบ เป็นแท่งสันออกมา แล้วแต่คนชอบ ไม่รู้ว่าตอบคำถามตรงหรือปล่าว อิอิ
ส้มก็ทำกับคุณหมอยุทธมาค่ะ
ส้มแนะนำให้ทำโด่งไว้ ก็ดีนะค่ะ เพราะนานๆ ไปจมูกก็จะยุบ และมันก็ยุบลงเห้นทรงสวยค่ะ

หมอยุท ทำจมูกสวยค่ะ
แนะนำบอกหมอว่าเอาโด่งๆ แกนเล็ก หยดน้ำ แล้วก้อระหว่างคิ้วไม่สูงค่ะ
ขอให้ออกมาสวยๆนะค่ะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-9 15:27:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย namsai เมื่อ 2012-5-9 09:12
มันคือสันโหนกหัวคิ้วอ่ะค่ะ หมอทำเพื่อให้หน้ากลมกลึ ...

ตรงค่ะ สงสัยต้องบอกว่าเอาแต่อย่าเยอะละมั้งค่ะ ><
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-9 15:28:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kapompom เมื่อ 2012-5-9 10:16
หมอยุท ทำจมูกสวยค่ะ
แนะนำบอกหมอว่าเอาโด่งๆ แกนเล็ก ห ...

อุ่มก็คิดแบบคุณส้มเหมือนกัน ว่าโ่งๆไว้สักพักมันจะยุบ แล้วตอนที่ยุบเนี่ยละค่ะ ที่มันกำลังสวย จมูกสวยมากเลยค่ะ
ก้อยก็หมอยุทธพงษ์คะ ทำมาเมื่อวันที่ 1 เมษา 55 คะ แอบนอยด์คะ คุณหมอยุทธเค้าทำให้เหมือนกระเทยเลยอ่าาา ปลายแหลมหว่างตาสูงด้วยคะ  คิดว่าจะไปแก้คะ เครียดๆๆมากๆๆเลยคะ
เค้าก็ไปทำกับหมอยุทธมา ปลายเดือนเม.ย.55 หัวตาสูงเหมือนกัน  เครียดดดด .....มันจะยุบป่าว
ต้นฉบับโพสต์โดย kkcoolly เมื่อ 2012-5-22 21:54
ก้อยก็หมอยุทธพงษ์คะ ทำมาเมื่อวันที่ 1 เมษา 55 คะ แอบนอ ...

แล้วตอนนี้เป็นไงบ้างค่ะ  สนใจค่ะ เพราะน้องก็ไปทำมาเหมือนกัน เครียด  เหมือนกัน
ขอโทษนะคะที่ตอบช้าา พอดี เพิ่งเปิดคร้าาา อิอิ  ตอนนี้ก็โอแล้วค่ะ เพื่อนๆๆบอกว่าทรงสวยย แต่ก้อยคิดว่ามันเบี้ยวนะคะ
ไม่ชอบ ก็หาหมอใหม่เลยค่ะ จะได้ไม่เสียใจ ภายหลัง

ขอแค่ครั้งเดียวและครั้งสุดท้ายพอ
เจ้าของกระทู้ทำรึยังคะ  ติดตามรีวิวอยู่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้