ดู: 4811|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ลังเลใจระหว่างหมอศรัณย์กับหมอสมศักดิ์ คุณจักรค่ะูู

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำจมูกค่ะ แต่ยังลังเลใจระหว่างหมอศรัณย์กับหมอสมศักดิ์ ไม่รู้ว่าท่านไหนทำจมูกสวยกว่า แต่รีวิวของคุณหมอสมศักดิ์มีน้อยมากเลยอยากถามเพื่อนๆช่วยกันแชร์ข้อมูลหน่อยนะค่ะ ว่าที่ไหนดี
รอฟังด้วยจ้าา มาเก็บข้อมูลลล

ฝากกระทู้หน่อยค่ะ
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=38994
พี่คนนึงที่แก้จมูก2รอบหมอศรัณย์ค่ะ จริงๆผิดหวังนิดหน่อย พี่คงเป็นเคสหลุดน่ะค่ะ แต่ชอบจรรยาบรรณหมอนะ ดีมากค่ะ ถ้าทำไปP10 นะคะ เพราะอินทามระคิวยาวมาก พี่เลยว่าจะไปแก้ที่อื่นค่ะ ถ้าอยากเห็นจะส่งเมล์ให้ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ส่งรูปให้แล้วนะคะ ^^  โพสต์ 2012-4-26 12:37
รบกวนขอด้วยค่ะ aon1985@hotmail.com  โพสต์ 2012-4-26 10:14
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-26 12:23:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนนะค่ะ อยากเห็นเหมือนกันค่ะ รบกวนขอดูด้วยนะค่ะ benita-13@hotmail.com
ต้นฉบับโพสต์โดย benita เมื่อ 2012-4-26 12:23
ขอบคุนนะค่ะ อยากเห็นเหมือนกันค่ะ รบกวนขอดูด้วยนะค่ะ ...

ส่งให้แล้วค๊า รอบ2นิเอารูปจมูกด้านข้างวุ้นเส้นไปให้หมอค่ะ แต่ได้ทรงแปลกๆ จมูกทู้ๆใหญ่ๆยังไงไม่รู้  แต่ความรับผิดชอบของหมอดีนะคะ ดูแลดีค่ะ มีอะไรถามได้ค๊า ยินดี..^^
อยากเห็นเหมือนกันคะ รบกวนขอดูรูปหน่อยคะ daokookkai@hotmail.com
อยากเหนด้วยคะ เพราะจาไปทำกะหมอศรัณย์เหมือนกัน เคสโอเพ่นอะคะ ส่่วนใหญ่ไม่เคยเห็นว่ามีคนทำกะหมอศรัณย์แล้วไปแก้เลย ยังไงส่งมาให้ดูหน่อยนะคะ nui_za3@hotmail.com
อยากเห็นเหมือนกันเพราะตอนนี้หาข้อมูลเราเล็งหมอพีระไว้ แก้จมูกน่ะคะ...แต่
ก็หาข้อมูลหมอคนอื่นด้วยน่ะ.  Tingwk11@gmail.com
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-9 21:47:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย benita เมื่อ 2012-4-26 12:23
ขอบคุนนะค่ะ อยากเห็นเหมือนกันค่ะ รบกวนขอดูด้วยนะค่ะ ...

ขอ id line ค่ะ แล้วจะรีวิวให้นะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้