ดู: 12596|ตอบกลับ: 42
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] review เสริมคางกับคุณหมออภิชาญ เฟริสแคร์คลินิกคร้า

[คัดลอกลิงก์]
เสริมคางกับคุณหมออภิชาญ พอทำเสร็จก็ขับรถกลับบ้านได้เลย

pp.JPG (83.65 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 39)

ผ่านมาแล้ว24วัน

ผ่านมาแล้ว24วัน
ดูธรรมชาติ เข้ากับหน้าแบบนี้กำลังดีครับ สวยแล้วๆยิ่งถ้าเข้าที่ยิ่งจะสวยครับ
คางสวยดีคะ ตอนนี้ได้กี่เดือนแร้วคะ
สวยค่ะ  กำลังดีเลย
หน้าดูเรียวสวยเลยนะคร๊  สวยกำลังพอดีไม่ยาวเกินคร๊
คงดูยาว หน้าก็ดูเรียวขึ้นเลยนะค่ะ   สวยแล้วค่ะ
สวยครับดูไม่ออกเลยว่าไปทำคางมา
สวยมากค่ะ  ดูหน้าเรยวสวยมากเลยค่ะ
รู้สึกชาที่ริมฝีปากมั้ยคะ
สวยแล้วคระ  คางดูยาว หน้าเรียวขึ้นด้วยนะค่ะ
สวยแล้วคะ  ดูคางเรียวขึ้นมากเลยนะค่ะ  แสงกระทบแล้วหน้าดูเรียวสวยค่ะ
ดูดีนะค่ะ ดูจากรูปแล้วหน้าเรียนขึ้น  คางยาวขึ้นเยอะเลยค่ะ

ได้ยินว่า คุณหมออภิชาญ หนิค่ะ
สวยค่ะ หน้าดูยาว เรียวด้วย ทรงก็สวยไม่ แม่มดด้วยค่ะ
ราคาเท่าไหร่ อยู่ที่ไหนอ่ะค่ะคุณหมออ่ะ
สวยค่ะ คางไม่แหลมแต่หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ
สวยดีนะ คางไม่แหลมเวอร์ สวยเลยคะ ชอบๆ
คางสวยเนียนมากเลยค่ะเห็นแล้วอยากทำบ้าง อีกละ 55 แอบมาตอบแทน จขกท เว็บคุณหมอนะคะ http://www.firstcare-clinic.com/ มีรายละเอียดราคาและเบอร์ติดต่อค่ะ
อยากทราบราคาค่ะ..
ที่ไหนราคาเท่าไรค่ะ แล้วบวมนานไหมค่ะ  แล้ววางยานอนหลับด้วยป่ะ ขอบคุณค่ะ
ที่ไหนราคาเท่าไรค่ะ แล้วบวมนานไหมค่ะ  แล้ววางยานอนหลับด้วยป่ะ ขอบคุณค่ะ
ดูสวยมากเลยค่ะ เป็นธรรมชาติดีค่ะ ไม่เว่อร์
ลักยิ้มทํา รึเปล่า ทํา ที่ใหน หมอชื่อรัยจ้า สนใจอยากทําเหมือนกันจ้าที่ใหน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้