ดู: 12565|ตอบกลับ: 42
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] review เสริมคางกับคุณหมออภิชาญ เฟริสแคร์คลินิกคร้า

[คัดลอกลิงก์]
เสริมคางกับคุณหมออภิชาญ พอทำเสร็จก็ขับรถกลับบ้านได้เลย

pp.JPG (83.65 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 39)

ผ่านมาแล้ว24วัน

ผ่านมาแล้ว24วัน
มี Before-After มั้ยค๊า ^^
สวยดีค่ะ ดูธรรมชาติมากเลยค่ะ แต่อยากเห็นรูปก่อนทำจังค่ะ
อยากเห็นภาพก่อน-หลังด้วยคนค่ะ ดูธรรมชาติดีค่ะ ทำมานานเท่าไหร่แล้วค่าเสียหายเท่าไหร่จ้า น่าสนใจมากๆ
เราก็อยากทำ ไปปรึกษาคุณหมออภิชาญแล้ว....แต่คุณหมอไม่ทำให้เพราะคุณหมอบอกว่าเรามีคางแล้วถ้าทำแล้วจะเหมือนแม่มด555 ก็เลยเลิกคิดที่จะทำ
เราก็อยากทำ ไปปรึกษาคุณหมออภิชาญแล้ว....แต่คุณหมอไม่ทำให้เพราะคุณหมอบอกว่าเรามีคางแล้วถ้าทำแล้วจะเหมือนแม่มด555 ก็เลยเลิกคิดที่จะทำ
สวยดีค่ะ คางไม่แหลมมาก ดูธรรมชาติดีค่ะ
อยากเห็นภาพก่อนทำจังค่ะ จะได้ลองเปรียบเทียบกัน
สวยดีครับ อยากเห็นภาพก่อนทำจังเลยครับว่าเปลี่ยนไปมากแค่ไหน
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-5 15:29:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-5 15:34:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หน้าดูเรียวขึ้นมากเลยค่ะ
สวยมากจร้า ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ
น่ารักขึ้นมากมาย แถมดูเข้ากะหน้าไม่แหลมไม่ยาวจนเกินไป แถมหน้าใสมากๆๆค่ะ
เสริมคางเท่าไหร่คครับ
หน้าเปลื่ยนมากค่ะ หน้าใสขึ้นด้วยดูมีราศีมากเลยค่ะ ค่าเสียหายเท่าไหร่ค่ะ
คางไม่แหลมเท่าไหร่ดูสวยเข้ากะหน้าดีค่ะ
เสริมคาง เท่ารัยจ้า หมอที่ใหน ขอเบอร์โทร ด้วยจ้ามรอดูรีวิวใหม่ จ้า
ลักยิ้มทํา รึเปล่า ทํา ที่ใหน หมอชื่อรัยจ้า สนใจอยากทําเหมือนกันจ้าที่ใหน
ดูสวยมากเลยค่ะ เป็นธรรมชาติดีค่ะ ไม่เว่อร์
ที่ไหนราคาเท่าไรค่ะ แล้วบวมนานไหมค่ะ  แล้ววางยานอนหลับด้วยป่ะ ขอบคุณค่ะ
ที่ไหนราคาเท่าไรค่ะ แล้วบวมนานไหมค่ะ  แล้ววางยานอนหลับด้วยป่ะ ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้