ดู: 3413|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกนี่ปลายบวมนานเท่าไหร่ค่ะ? ตรงดั้งด้วย?

[คัดลอกลิงก์]
รู้สึกว่า ทำมาแล้ว จมูกใหญญญญญ่ กลมกว่าเดิม -*-

ตอนนี้วันที่ 6 แล้วค่ะ

ถ้านี่เป็นทรงที่แท้จริงของมัน เราคงไม่พอใจอย่างรุนแรงมากๆ

มีคนบอกว่า ให้รอดูไปก่อนสักเดือน (แต่แอบรู้สึกว่าเรื่องสวยมันรอกันไม่ได้ T_T)

คือตอนนี้ไปเสริมมา แล้วรู้สึกตัวเองสวยน้อยลงซะงั้น แงงงงง

ตรงปลายจมูกมันใหญ่ๆ กลมๆ ดั้งก็ไม่ได้สูงมาก

แถมพอเสริมดั้งแล้ว รู้สึกหัวตามันเข้ามาชิดกันด้วย ใช่รึเปล่าค่ะ?

โอ๊ย ถามพ่อวาแบบไหนดีกว่ากัน พ่อบอกว่า มันสวยคนล่ะแบบ แต่สายตาพ่อเหมือนจะบอกว่า หน้าเดิมดีกว่า

กลุ้มใจจังค่ะ ทรงที่เราต้องการไม่ใช่แบบนี้อ่ะ รู้งี้แบบเดิมดีกว่า T_T

ก็ได้แต่ปลอบใจตัวเอง ว่าเพิ่งแค่ 6 วันเอง.......
6วันดูไม่ออกแน่นอนค่ะ 3เดือนยุบจิงๆ แนบสนิทแบบไม่มีเปลี่ยนแปลง6-12เดือน อาการบวมของแต่ละคนไม่เหมือนกัน ยิ่งถ้าเสริมครั้งแรกยิ่งบวมมากอยู่แล้วค่ะ เราแก้2เดือนยังบวมอยู่เลย
ประมาณ หนึ่งเดือนขึ้นไปอ่ะค่ะ  แรกๆ ก็บวมจนนอยด์อย่างนั้นน่ะค่ะ  แต่หลังบวมก็ดูดีขึ้นเยอะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-26 23:12:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราทำกับหมอสำรวยค่ะ
ใจร่ม ๆ หน่อยนะคะ 6 วันอยู่ในช่วงพักฟื้น นะ อย่างน้อย ก็น่าจะผ่านไป สัก 2 อาทิตย์ หรือไม่ก็สักประมาณ 1 เดือนอ่ะ นะ
เราก้เปนเหมือนกันนนนน ( เราทำมาได้ 11 วันแล้ว มันก้ยุบลงนะ แต่ปลายมันยังไม่ค่อยเหนเปนสันเลย มันแบบ ตุ่ยๆอะ เราจิตตกมากกกกกกกตอนนี้ แอดเมลมาคุยกะเราก้ได้ จะได้รุ้กันว่าเปนยังไง เราก้ต้องการคนที่เปนเหมือนเรามาคุบด้วยย tall_age190@hotmail.com ส่งเมลมาคุยยได้
ทำกับหมอสำรวยเหมือนกันค่ะ จะครบเดือนแล้วปลายยังบวมนิดหน่อยใจเย็นๆนะคะ หมอบอกรอ 3 เดือนค่ะ สวยแน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้