ดู: 3261|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ศิษย์หมอเกมส์

[คัดลอกลิงก์]
ได้คิวนัดหมอเกมส์  2    พ.ค 55 นี้  ตอนแรกว่าจะทำกับหมอบุญถิ่น มีเพื่อนๆในเว็บ แนะนำหมอเกมส์ เลยลองศึกษาข้อมูลดู(ขอบคุณ

เพื่อนๆที่แนะนำค่ะ)  เลยอยากเห็นรีวิว ที่หมอเกมส์ทำให้ รบกวนศิษย์หมอเกมส์ มาโพสรูป แสดงความคิดเห็น เพื่อสร้างความมั่นใจให้

หน่อยค๊า
^^
รับรองไม่ผิวหวังจ้า
จะไปทำกับหมอเกมส์เหมือนกันค่ะ  รอดูอยู่นะคะ
ของเราทำแล้วมีปัญหาอะค่ะ คือหมอเหลาซิลิโคนไม่เรียบเลยทัมหัยสันมันเป๊นคลื่นอะค่ะ ตอนนี้ทำได้จะสองเดือนกว่าแล้ว เครียดมากเลยค่ะ ต้องเสียเงินแก้ใหม่อะคะ ลองศึกษาดูดีๆนะค่ะ
ตอนแรกเราก็จะทำกะหมอบุณถิ่นเหมือนกัน แต่เพื่อนๆแนะนำหมอเกมส์เยอะมากๆ ยังไงก็มารีวิวใหด้ดูด้วยนะคร่า
ถ้าเราตัดสินใจดีแล้ว รับรองว่าต้องทำออกมาสวยค่ะ เชื่อมั่นในฝีมือหมอ..
มารีวิวให้บ้างนะคะกำลังตัดสินใจไปแก้
ของเพื่อนเราทัมกับหมอบุญถิ่น สวยดีนะค่ะ โด่งดีดั้ว ตอนแรกเราก๊อว่าจะทำกับหมอท่านนี้ แต่พอดีเลยทัมหน้าอกที่นี้อะค่ะ เลยไม่อยากไปที่อื่น อีกอย่างเห๊นเพื่อนเราบอกว่าหมอบุญถิ่นไม่ได้ใช้ยาสลบอะค่ะเลยกลัว อิอิ แต่ส่วนตัวชอบที่ฟอจูนอะค่ะ เป๊ะมาก
ต้นฉบับโพสต์โดย mlkgel เมื่อ 2012-4-28 15:46
ของเพื่อนเราทัมกับหมอบุญถิ่น สวยดีนะค่ะ โด่งดีดั้ว  ...

โทษนะคะ ไม่ทราบว่าทำมานานยังอ่ะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย balanz เมื่อ 2012-4-28 15:57
โทษนะคะ ไม่ทราบว่าทำมานานยังอ่ะคะ

ได้สามเดือนแล้วค่ะ
อยากทำกับหมอเกมส์เหมือนกันนะแต่ก็ดูๆหมอท่านอื่นไว้บ้าง หาข้อมูลไว้ก่อน555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้