ดู: 1676|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รบกวนผู้มีประสบการณ์ถอดซิลิโคนด้วยครับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมเสริมจมูกโดยใช้ซิลิโคนและกระดูกหลังหูที่ปลายจมูกครับ ถึงตอนนี้ก็ครบหนึ่งเดือนแล้วครับ
จมูกสวยดี ไม่มีปัญหาอะไรครับ มีแต่คนบอกว่าหมอทำเนียน ธรรมชาติมาก
แต่ปัญหาของผม คือผมไม่ชอบครับ มันทำให้ตาผมที่เล็กอยู่แล้วดูเล็กลง และหน้าก็ดูเข้มขึ้น ดูแก่ขึ้นครับด้วยครับ
เวลาส่องกระจก หรือถ่ายรูปผมไม่ชอบมันเลยครับ ผมชอบหน้าเดิมของผมมากกว่าครับ

ผมอยากทราบว่ามีใครที่เคยถอดซิลิโคน และกระดูกหลังหูที่ปลายจมูกบ้างไหมครับ
ถอดออกมาแล้วเป็นไงบ้างครับ ผมกลัวเอากระดูกหูที่ลองปลายจมูกออกแล้วจะทำให้จมูกบุ๋มหรือมียุบครับ
เพื่อนๆ คนใดที่เคยมีประสบการณ์หรือคำแนะนำ รบกวนด้วยครับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-22 06:36:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอคำแนะนำจากเพื่อนๆด้วยครับ
ผมทำได้2เดือนไปถอดครับ   ตอนนี้ปกติครับโด่งกว่าก่อนเสริมนิดหน่อย ^^

แสดงความคิดเห็น

เสริมแบบธรรมดาหรือใช้กระดูกหลังหูครับ แล้วทำไมถึงถอดออกครับ  โพสต์ 2012-4-25 19:49
เราถอดออกได้ 5 วัน ไม่ได้ใช้กระดูกหลังหู จมูกเชิดนิดหน่อย มีคนบอกว่ามันจะกลับมาเป็นเหมือนเดิมเราก็หวังว่ามันจะเป็นอย่างนั้นน๊ะ ตอนนี้จิตตกมาก เราใส่ได้ 6 เดือน

แสดงความคิดเห็น

ทำไมถึงถอดออกอะครับ มีปัญหาอะไรหรือเปล่าครับ  โพสต์ 2012-5-6 11:09
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้