ดู: 1281|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พรุ่งนี้จะไปทำแล้ว กำลังจิตตกเลย

[คัดลอกลิงก์]
หลังจากศึกษาและได้ข้อมูลจากพี่ๆ น้องๆ ในเว็บนี้พอสมควร ในที่สุดก็ตัดสินใจไปทำจมูกแล้ว จนวัยขึ้นเลข 3 แล้วพึงไปทำ.... หลังจากโดนคนว่าเรื่องหน้าตามาตลอด เพราะผมมีแฟนหน้าตาดี แต่ผมไม่หล่อ ซึ่งผมก็รู้ตัวนะ แต่จะทำยังไงได้ละ จนมาเจอเวบนี้ซึ่งให้ขอมูลผมเยอะมาก จนทำให้ผมตัดสินใจง่ายขึ้น ซึ่งจากที่ได้ดูในเวบนี้มาได้เห็นหลายๆคน เปลี่ยนไปในทางที่ดีขึ้นมาก สวยๆ หล่อๆ กันทุกคน ผมเลยหวังว่ามันน่าจะทำให้ผมดูดีขึ้นบ้าง ไม่มากก็น้อย  ผมเองไม่ได้กลัวตอนทำนะ แต่กำลังคิดมากกลัวว่าจะออกมาไม่ได้ดังใจเรา และกลัวคำพูดของคนที่บริษัท จะมาพูดให้เราช้ำใจอีก....ถ้าได้ผลเป็นยังไงจะมารีวิวให้ดูนะครับ ขอบคุณครับ
จะไปทำที่ไหนอะคับ  ก่อนไปเสริมไปปรึกษาหมอเค้ามากๆ คับ เพราะหมอเค้าจะพิจารณาว่าหน้าของเรา เหมาะที่เสริมจมูกแบบไหน เป็นกำลังใจคับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-24 11:21:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากครับ
ขอให้จมูกออกมาสวยๆละกันนะคับ  จะรอดูรูป จะได้หล่อกะเค้าสักที...เพี้ยง!!!
ให้ออกมาหล่อสมใจนะคร้าบบบ
ต้องหล่อๆๆๆ.....เอาใจช่วยค่ะ....รอชมอยู่นะค่ะ.....สู้สู้
หล่อแล้วแฟนไม่สวย แต่ไม่หล่อแล้วมีแฟนสวย ผม เอาอย่างหลังอ่ะ มีไรป่ะ แฟนสวย ไม่แคร์  =b=b
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้