ดู: 2437|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ลังเลใจระหว่างหมอ ศรัญย์กับหมอเกมส์

[คัดลอกลิงก์]
อยากแก้จมูกใหม่แต่ไม่รู้จะแก้กับหมอไหนดี
ที่คิดไว้คือหมอ 1.หมอศรัญย์ (ได้คิว 5 มิย แต่อยากทำช่วงพค มีใครอยากแลกบ้างไหม)
ที่เลือกหมอศรัญย์เพราะชอบฟิตแบคคุณหมอเรื่องจรรยาบรรณ รูปทรงก็ถูกใจ
2.หมอเกมส์ ที่ชอบเพราะราคาถูกค่ะ 7900 ได้คิว ต้นเดือนพค เห็นในรีวิวของคุณ jujubbabe สวยดีชอบรูปทรงที่ออกแนวเกาหลี
แต่ไม่ค่อยเห็นรีวิวของคุณหมอท่านนี้เท่าไร

ปล.ใจจริงหนักไปทางคุณหมอศรัญย์มากกว่าแต่ติดเรื่องคิว กลัวตรงกับช่วงสอบมากๆ
ขอบคุณมากสำหรับคำแนะนำนะคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pichchoa เมื่อ 2012-4-21 16:00

คนทำกะหมอเกมส์เยอะนะครับ ต้องขอบอกว่ามีแต่คนมีตังหรือพวกดารา เพราะราคาค่อนข้างสูง แต่ฝีมือหมอเนียนมากครับ
บ้านเราอยู่ย่านทองหล่อ เราชอบไปทำหน้าที่ bb clinic บ่อยๆ
เจอแต่ไฮโซ ดาราบ้าง ลูกค้าเต็มคลีนิกทุกครังที่ไปทำหน้าเลย

เราว่าคนที่ทำกะหมอเกมส์ไม่ค่อยอยากให้ใครรู้ว่าทำมาเลยไม่มีใครรีวิว
เพื่อนเรากะแฟนเราทำหะหมอเกมสื ยังไม่ยอมรีวิวเลย ทำออกจะสวย นี่แหละปัญหาของผู้หญิง

ลองศึกษาดีๆครับ เรื่องแบบนี้เสียเงินไม่เท่าไหร่แต่พลาดมาทำเอาประสาทกินแน่ครับ ต้องจ้องสังเกตหน้าตัวเองทุกวัน 555

แต่หมอมาเปิดสาขาที่รังสิต ทำเอาช็อกกับราคาเลยครับ ตัวผมเองก็จองคิวทำแล้ว ผมว่าพอหมดโปรฯราคาคงเท่า bb clinic แน่ๆครับ
เราก็ อยากทำกับ หมอเกมส์ เพราะ เคยอ่านที่หมอเขียนแร้วชอบแนวคิดของคุนหมอมาก
แลดูคุนหมออัธยาศัยดี เรยอยากลอง เดี๋ยว จาโทรจองคิวร่ะ  ^^

แสดงความคิดเห็น

น่าสนใจ หมดโปรเดือนไหนคะ  โพสต์ 2012-4-21 19:15
ต้นฉบับโพสต์โดย njing เมื่อ 2012-4-21 18:25
เราก็ อยากทำกับ หมอเกมส์ เพราะ เคยอ่านที่หมอเขียนแร้ ...

หมดเขต สินเดือนกรกฎคมจ้าาาา  ป่ะๆๆ  ไปสวยพร้อมกาน  อิอิ
หมอเกมส์สิจ๊ะ ใจดีมาก สวยตามสั่งเลยค่ะ

เราก็จองคิวแล้ววว

ถ้าโปรฯหมดคงซีดแน่ ราคาคงไม่ใช่ย่อยระดับหมอเกมส์แล้ว 555

ก่อนหน้านี้เดือนนึงเพื่อนเราเพิ่งไปเสริมดั้งมากะหมอเกมส์ จัดไป 25000 แต่ก็สวยมากอ่ะคุ้มกับเงินนะ

เราเห็นแล้วอยากทำ เก็บเงินเลยค่ะ มาประจบกับหมอจัดโปรฯแบบนี้มา ไม่ต้องเก็บแล้วเงิน กู้แม่ด่วน 555
จขกท ขอให้ใช้วิจารนยานในการอ่านนะครับ บางทีก้เปนหน้าม้ากันก้มีนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้