ดู: 1508|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

hi

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำจมูกแบบ ธรรมชาตินะค่ะ ช่วยแนะนำหมอหน่อยได้มั๊ยค่ะ
ดร.คมกริชค่ะ คลินิกสุขุมวิท22 หมอเค้าได้ชื่อเรื่องธรรมชาติ
รายละเอียดค่ะ
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=3074
อย่าๆๆๆๆๆๆๆ นะ คำว่าธรรมชาติ ขอเตือนว่า อย่าบอกหมอว่าะรรมชาติ ธรรมชาติ ก้อคือ ไม่ได้ทำ ถ้าทำ คุณต้องทำให้มันโด่งกับเงินที่เสียไป ไม่ได้หมายความว่าโด่งมาก แต่ให้เกิดการเปลี่ยนแปลงในทางที่ดีขึ้น คุ้มกับเงินที่เราเสียไป ........คำว่าธรรมชาติของผม จะไม่ใช่กับหมอ แต่ผมจะบอกหมอว่า ขอให้ โด่งตามทรงที่เราต้องการ แต่ให้เนียนดูธรรมชาติ ทำมาแล้วเปลี่ยนแปลงและเพิ่มความมั่นใจมากขึ้น .....ถ้าบอกขอเสริมธรรมชาติ หมอก้อ จะทำให้นิดๆๆ แล้วคุณจะเสียดายเงินเน้อ ...ทำความเข้าใจกับหมอให้ตรงกัน คือคุณคงต้องการโด่งขึ้นแต่ทรงจมูกทรงเดิมถูกมั้ย ...ไม่ใช่โด่งนิดๆๆ ธรรมชาติแต่เสียป็นหมื่น ไม่คุ้มครับ
ตกใจหัวข้อกระทุ้ อิอิอิ
ตกใจหัวข้อกระทุ้ อิอิอิ
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-11-26 07:06

ตกใจไรหว่า พี่หนึ่ง อ่านออกเสียงผิดหรอคับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-30 11:48:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อิอิ โทษทีค่ะ พอดีเพิ่งเล่นเป็นเลยลองๆๆ พิมไปนะค่ะ
พอดีคนเป็นมี ดั้งอยู่ แล้วแต่อยาก ให้มันเป็นทรงสวยกว่านี้ และโด่งขึ้นมาอีกนิดนึงนะค่ะ
พอจะมี คุณหมอไหนแนะนำบ้างคร่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-30 11:56:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอ กรีชาติ เห็นเค้ามาทำสวยใช่มั๊ยค่ะ แนะนำหน่อยค่ะ
หมอนพรัตน์ก้อโอเค หนา แต่ ช้าก่อน ดูไปเรื่อยๆๆนะ ดูรีวิวเยอะๆๆ แบบนี้ชอบมั้ยhttp://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=1097&highlight=
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-30 17:21:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อิอิ หน้าเหมือนเกาหลีเลยค่ะ
เสียดาย คุงพี่ไม่ได้ทำจมูกอ่ะ

ไม่เป็นไร จงมั่นใจว่าเราสวยอยู่แร้ว อิอิ

สวยเริ่ด เชิ่ด หยิ่ง  แค่นี่พี่แจ๊คก้อหลงหัวปัก หัวปำ แร้วพี่อ้อ  55+

เออ อยากดัดฟันอ่ะ ที่หนายดัดถูกม่างเนี่ย อยากเอาแก้มลงไป อ่ะ
เจอหมอเก่งๆดีๆ...............

ทำออกมาถูกใจนะคับ...........
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้