ดู: 4108|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[Vaser/ดูดไขมัน] vaser ตอนนี้คลีนิคไหนคุ้มสุดค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนแรกกลัว ตอนนี้กลัวไม่สวยมากกว่าแล้ว ถามมาหลายๆคลีนิค บางที่เหมือนจะถูก แต่พอคิดเป็นจุด มันไม่ถูกเลย เพื่อนๆ ช่วยแนะนำด้วยค่ะ อยากทำทั้งต้นขา
ใช่เขาเอาราคามาล่ออ่ะ ถ้าอยากทำจริงควรจะตรงส่วนที่คิดว่าดูไม่ได้แล้วดีกว่า เราก็โดนบอกราคามาเหมือนกันอยากทำส่วนหน้าท้อง ดันมีทั้งหน้าท้องส่วนบนและส่วนล่างอีก แถมมีรอบเอวเพิ่ม เผลอบ้างคนหออยากให้ทำด้านหลังเพื่อให้สมส่วน แต่ที่ดูๆนะ the klinicque ราคาจุดละ10000 ก็โอเคนะ อันนี้ไม่ได้โฆษณาให้นะคะ เป็นความคิดเห็นส่วนตัว สรุปตอนนี้ลดนี้ลดน้ำหนักได้หลายกิโลแล้วค่ะ เอวเรืิมลดลงมาถ้ากลับไปทำก็คงจะไ่ต้องเสียตังค์มาก ลงลดน้ำหนักก่อนก็ดีนะ ราคาทำอาจจะถูกลง
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-21 05:33:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ploifon เมื่อ 2012-4-20 15:37
SK clinic หมอที่สีลมทำเคสได้เป๊ะค่ะ ถูกสุดเหมาร่างได้ด้ ...

ถามอีกที่ เหมาตั้ง 350000บาท แพงมว๊ากกกก
cosmacare clinic คิดเป็น area คือ ต้นขาด้านใน 2 ข้างคิดเป็น1 area ไม่ได้คิดเป็นจุดอะ ราคาขึ้นอยู่กับค่า IBM ของน้ำหนักของเรา ทำ 2 area แถม 1  เราพึ่งไปทำมาเมื่อวาน
เอ เราเห็น bb clinic จัดโปรเวเซออยู่นะ รู้สึกว่าจะ 85000 ไม่รู้ว่าโปรหมกยังนะเราไม่แน่ใจ

ลองศึกษาดูนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้