ดู: 11224|ตอบกลับ: 44
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สวัสดีจ้า ทำจมูกมาที่DRT คลีนิคได้ เดือนครึ่งแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
ช่วยดูให้หน่อยสิคะว่าดีมั้ยติชมกันได้น้า(รูปอาจจะใหญ่หน่อยเพราะย่อไม่เป็นไม่เก่งอ่ะ)

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยแรกก่อนทำเรอคะ  แล้วมีรุปก่อนทำ ข้างๆให้ชมมั้ย
อยากดูหยดน้ำ แล้วมีตอนทำเสร็จใหม่ๆให้ดูมั้งป่าวคะ
แล้วคลีนิกอยุ่แถวไหนเรอคะ เห้นน้องอีกคนทำมาก้อ สวยดี
สวยค้ะ รุปเเรกก่อนทัมไช่ไหมคะ รูปหลังทัมเเร้วไช่ไหม

สวยมากเรยค้าๆ ชอบๆ
สวยขึ้นเวอร์ๆ อ่ะ
ทรงจมูกสวยมากเลย
น่ารักไปเลยน้า............
น่าเปลี่ยนเลย...น่ารักมากๆๆค่ะ
สวยเข้ากับหน้าดีค่ะ ทำมาเท่าไรคะ บอกหมอว่าเอาทรงอะไรอ่ะ
หน้าเปลี่ยนไปเลยค่ะ  สวยขึ้นกว่าก่อนทำเยอะเลย
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-3 17:16:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคำชมนะค้า
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-3 17:20:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำมาแล้วก็รู้สึกมีความมั่นใจกล้าที่จะถ่ายรูปมากขึ้น แต่ก่อนไม่ค่อยชอบถ่ายรูปเลยเพราะว่าขี้เหร่
ต้องยกความดีให้กับคุณหมอธนยศเขาเลย ถึงมันจะไม่โด่งมากแต่ก็ทำให้ดูดีขึ้น
ถ้าเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ คนไหนชอบฝีมือคุณหมอท่านนี้เข้าไปดูได้ในเวปของDRT CLINIC ก่อนได้นะจ๊ะ
โฮ้ศิษย์เดียวกัน
สวยขึ้นนะคะ
เหมือนนู๋เลยแต่ก่อนไม่ชอบถ่ายรูปเลย
ถ่ายแล้วเสียกำลังใจ
ตั้งแต่ทำจมูกชีวิตก็เปลี่ยนไปดีคะดีใจที่สุดเลยที่ตัดสินใจไม่ผิด
ดีจ้า เอส สบายดีมั้ยหายไปนานเลย วันก่อนบอกจะไปหาคุณหมอ
ไปมาหรือยังเป็นไงบ้างเล่าให้ฟังหน่อย จมูกเอส ก่อนทำหยดน้ำก้อมีแล้ว
พอเสริมจมูกหยดน้ำยิ่งเยอะขึ้น ระหว่างตาเนียนจังเลย เอสทำตากลางๆหรือว่าระหว่างตาตำ
ของปอนด์ ตากลางๆ
สวยเปลี่ยนไปเลยนะคับ
ทำแล้วจมูก สวยได้รูปเลยค่ะ
เดือนครึ่งโด่งดีจังค่ะ
ของเรา ยังไม่ถึงเดือน จาโด่งแบบนี้มั้ยน๊า
สวยจิงๆๆ
มาอีกแล้ว...ศิษย์สำนักนี้สวยเหลือเกิน
สวยคะ...
อัพรูปอีกนะคะสวยมากบอกหมอไงคะ
อัพรูปเพิ่มด้วยคะ...แต้งกิ้วๆๆคร้า
รอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
อัพรูปด้วยจ้า

RE: สวัสดีจ้า ทำจมูกมาที่DRT คลีนิคได้ เดือนครึ่งแล้ว

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

รูปใหม่3รูป ได้4เดือนแล้วจ้า[localimg=113,150]1[/localimg]
สวยมากเลยอ่ะคะ  ตอนนี้รู้สึกปกติแล้วใช่ไม๊ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้