ดู: 1236|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากได้คิวคุณหมอเฉลิม กลางเดือนกรกฏาคม ค่ะ ทำไงดี

[คัดลอกลิงก์]
เดิม หนิงได้คิวทำกลางเดือน สิงหา  แต่ตอนนี้อยากเลื่อนไปทำจมูกกับตา่ ช่วงกลางเดือนกรกฏาคม  ใครจะยกเลิก  บอกด้วยนะ  อยากทำเร็วๆ   

เคยโทรไปหาพี่แดง แล้ว พี่แดงบอกว่าจะได้คิวระหว่างวันที่24 กรกฏาคมไปแล้วอ่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ

ความสวยกำลังมาเยือนแย้ววววววววววว....อิอิ
มาดันกระทู้ให้คับ

หรือลองโทรไปที่คลีนิค ช่วงใกล้วันที่อยากได้คิวอ่ะคับ

ว่ามีคนยกเลิกคิวหรือป่าว

ขอให้ได้คิวนะคับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-23 12:54:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณจ้า จะลองดูน้า
หวัดดีคะนู๋หนิง พี่โฟร์ก้อโทรไปสอบถามวันศุกร์เห็นบอกว่าคิวถึงวันที่ 27 ก.ค.แล้วนะ พี่โฟร์ว่าจะไปจองวันจันทร์นี่คะ น่าจะจองทางโทรศัพท์ได้ แง้วๆ ว่าจะขอเป็นวันที่ 30 ก.ค. ไม่รู้จะทันหรือเปล่า เห็นเจ้าหน้าที่ว่าเป็นคิวแรกเลย แง้วๆ ขอให้นู๋หนิงได้คิวไวๆนะคะ คิดว่าน่าจะได้นะคะ อธิษฐานสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่เรานับถือ จุดธูป 3 ดอก ถวายดอกไม้ต่อหน้าพระ จะได้สวยๆ ขอวันที่ต้องการจะทำ (เป็นความเชื่อส่วนบุคคล ควรใช้วิจารณญาณ) อิอิ วันที่จะไปทำกะว่าจะไปตักบาตรก่อนตอนเช้า ทำใจให้สบาย ไหว้พระหลวงพ่อโสธร สเด็จพ่อ ร.5 ที่บ้านพี่โฟร์มีไว้บูชาอยู่แล้วคะ ถวายดอกไม้สวยๆ ขอพรท่าน....ออกมาสวยและปลอดภัย
จองคิวไว้แล้วหรอครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้