ดู: 1420|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ขอถามลูกศิษย์คุณหมอพรเทพ เจ้าค่ะะ

[คัดลอกลิงก์]
ตามหัวกระทู้เรยนะคะ มีเรื่องอยากถามลูกศิษย์คุณหมอพรเทพค่ะ คือ จขกท ได้คิวทำจมูกกับคุณหมอ วันที่ 17'พค'12 นี้อ่ะค่ะ อยากถามว่า ตอนที่พยาบาลให้เราไปเตรียมตัวเนี่ย คุณหมอจะเข้ามาถามเราอีกมั้ยคะว่าต้องการทรงแบบไหน คือก่อนที่จะจองคิวเนี่ยเราเคยเข้าไปปรึกษาคุณหมอแล้วค่ะว่าอยากได้ประมาณไหน แต่กว่าจะได้ทำจริงๆก้รอประมาน สองเดือน อ่ะค่ะ หรือถ้ามีอะไรแนะนำก้รบกวนบอก จขกท ด้วยนะคะ เพราะนี่คือการศัล ครั้งแรกของเรา(แอบจิตเล็กน้อย) ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
ก่อนจะทำคุณหมอก้อจะถามอีกรอบค่ะ
ตอนเข้าไปทำก็สามารถบอกคุณหมอได้ค่ะ เพราะ ตอนทำคุณหมอก็จะคุยกับเราตลอด (ทำมาแล้วได้ประมาณ 7วันแล้วค่ะ)
ก่อนวันไปทำก็พักผ่อนให้เพียงพอนะคะ  สู้ๆ จ้า ไม่น่ากลัวอย่าที่คิด ^^
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-19 08:11:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาให้ความเหนค่า สุ้ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้