ดู: 1758|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูหมอไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกกับหมออรรถพร ครั้งแรกเบี้ยว เลยไปแก้ แล้วก้อเปลี่ยนซิลิโคนใหม่ แต่ปรากฎว่าเบี้ยวอีกเหมือนเดิม วันก่อนเข้าไปปรึกษาหมอ หมอบอกว่าให้เอาออกแ้ลวก้อรอ3เดือน แต่ว่าผมไม่อยากรออ่าคับ อยากถอดแล้วก้อใส่ใหม่ไปเลย เพราะไม่รู้วว่าถ้าเอาออกแร้วจมูกเราจะเปนทรงแบบไหน มันคงไม่เหมือนเดิมหรอก เนื่องจากเนื้อมันขยายขึ้นแล้ว แล้วอีกอย่าง กลัวหมอทำเบี้ยวอีก  ไม่อยากเจ็บตัวหลายๆรอบ แร้วก้อเสียเวลาด้วย ตอนนี้ก้อเลยลังเลว่าจะกลับไปแก้หมอเดิมหรือว่าจะเปลี่ยนหมอดี ถ้าเปลี่ยนหมอ จะแก้กับหมอศรันย์ หมอชาตรี หรือว่าหมอวรวิทย์ดีอ่าคับ หมอไหนทำสวย แล้วก้อไม่เบี้ยวชัวร์ ช่วยแนะนำหน่อยนะคับ :)
ศิษย์เก่าหมอหลุยส์ค๊า พี่ไปแก้ที่อื่นไม่สวยไม่คมเลย จะกลับไปแก้กับหมอหลุยส์อีก2เดือนข้างหน้า ไม่มีเอียงแน่นอน แต่ราคาสูงขึ้นแล้วอ่ะค่ะ แหะๆ
หมอเกมส์ก็เริ๊ดนะคะ ทำสวย ทำเนียน ดูดีมากค่ะ เราก็ทำกับหมอเกมส์
เพื่อนเราทำจากที่อื่น สุดท้ายก็มาให้หใอเกมส์แก้อยู่ดีจ้า
ปัญหาเดียวกันเลยคราฟ เอาไงดีคราฟ แนะนำหมอให้พวกเราที่  แต่เห็นเค้าว่าหมอศรัณ ไม่โด่งนะคราฟ แต่สวย
ทำกับหมอเหมือนกัน จาไปแก้ ไม่ทราบว่าหมอแก้ไห้ฟรีไหม?
จะสามเดือน 24นี้แล้ว แต่ปลายแหลมและแดงอ่ะ เปลียนชิลื หมอคิดไหมค่ะ
รบกวนตอบที
เราก้อเบี้ยวว่าจะแก้เหมือนกัน
ทำไมมีปัญหากันเยอะจัง เรารีวิวแล้วค่ะ
แวะไปเยี่ยมกันบ้างนะคะ
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=38656&extra=
วันก่อนเข้าไปจองคิวฯกับ bb you ที่หมอเกมส์อยู่อ่ะ
แต่ดันเข้าไปวันที่หมอไม่เข้าคลีนิก แต่ก็ได้จองคิวไว้แล้ว และก็พาเพื่อนไปทำมาแล้ว ตอนนี้เพื่อนเป็นอวตารไปแล้ว 555

รู้ป่าวว่าตอนนี้หมอเค้าจัดโปรโมชั่นเสริมจมูก 7900 บาท ซิลิโคนเกรด A แล้วยังแถมทำหน้า ชื่อว่า ทรีต เวป อะไรซักอย่างนี่แหละ เราได้นอนทำหน้าฟรี เค้ามีQ10 วิตตามินสารพัดมานวดให้ ใช้เครื่องนวดไฮเทคดี เพื่อนเราไปทำจมูกเค้าแถมทำหน้าฟรี แต่เราไปเป็นเพื่อนเราก็ได้ทำฟรีซะงั้น ประทับใจมากเลย ของฟรี ช๊อปๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้