ดู: 4905|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมจมูกได้ 4 สัปดาห์ละหาวได้ไหม

[คัดลอกลิงก์]
หมายถึงหาวแบบปากกว้าง ๆ สุด ๆ กับหัวเราะแบบสุด ๆ เลยจะมีปัญหาไรไหมครับผม
ไม่น่าจะมีนะคะ ของเรา 3 วันแรกจามไปหลายรอบ ไม่ถึงอาทิดนึงก้อหาวบ่อยมากเพราะนอนไม่ค่อยหลับ555
แมก เสริม จมูก ได้วันเดียว วันต่อมา หมาสุดที่รัก ตาย ร้องไห้  โบ่ๆๆๆๆ  ไม่มีปัญหา
เราหาวตั้งแต่ยังไม่ครบอาทิตย์เลยค่ะ แรกๆก็มีตึงๆ
หาวจนตอนนี้เริ่มไม่รู้สึกอะไรแล้ว (จมูกเข้าสู่อาทิตย์ที่สอง)
ไม่น่าจะมีปัญหาค่ะ ^^
เราเพิ่งทำก็หาวนะ เพิ่งทำได้5 วัน  ตึงๆๆ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-16 11:44:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พอดีตอนหาวหรือหัวเราะมันดึง ๆ เลยไม่กล้า แ้ล้วที่นี้เวลาพูดเวลา หัวเราะจะจามจะหาว เกรงปากตลอดเลย ปากเลยเบี้ยว ๆ ไม่รู้จะเกี่ยวไหมนะ เพราะว่าตอนจะห้าวก็กดฟันแรงมากจนกลามขวาดังกึก แล้วเวลาอ้าปากกลามก็ดัง คลิก ๆ
ก็เลยจะไม่เกรงมันแล้ว แม่บอกขนาดคนท้องผ่าตัดยังให้เดินหลังจาก 2 วันเลยให้มันยืดหยุ่นไม่ให้มันดึงผมก็เลยปล่อยตามสบายละเข้า 1 เดือนสบายใจแล้วครับผม
แล้วแคะจมูกได้เมื่อไหร่อะ ต้องรอนานแค่ไหนอะค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-16 21:18:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แคะจมูกผมลุยตั้งแต่วันที่ 2 เลย 555 เอาคัทเติ้ลบัตแคะเอาก็ไม่เจ็บไม่มีปัญหาไรครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้