ดู: 2019|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยดูหน่อยว่าทำกับหมอไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ีumim เมื่อ 2012-4-15 18:25

ช่วยดูหน่อยค่ะ ตอนนี้ลังเล มาก ว่าจะทำกับ
หมอยุทธพงษ์
หมอสำรวย
หรือ หมอศิิริพรชัยดี
ใครที่เคยทำช่วยแนะนำหน่อยค่ะว่า จมูกแบบหนูจะทำกับหมอทันไหนดี อยากได้ยาวกว่านี้

รูปนี้มุมเอียงนิดๆ จะเห็นว่าปลายจมูกมันเชิด มีเนื้อเยอะ แต่เวลามองข้างหน้าแล้วเหมือนคนหายใจไม่ออก 555

ถ้ารูปใหญ่ขอโทดด้วยนะค่ะ
javascript:;

ช่วยพิจารณาและแนะนำ หน่อยนะค่ะ

SAM_2769.JPG (250.52 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

SAM_2771.JPG (295.75 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

SAM_2782.JPG (278.56 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

SAM_2807.JPG (253.53 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

หน้าตาน่ารักอยู่แล้ว ไปทำต้องน่ารักกว่าเดิมแน่เลย

อย่าคิดมากค่ะหมอไหนก็ดีเหมือนกันหมด

เราว่ามันแล้วแต่ดวงอ่ะ บางทีหมอก็พลาดได้

ตัดปีกจมูกด้วยน่าจะดี
ลองไปปรึกษาหมอแต่ละคนดูนะว่าเป็นยังไงพูดยังไงบ้าง แล้วเลือกหมอที่คิดว่าถูกใจเราเลย
หมอทุกคนเก่งเหมือนกันหมดสวยไม่สวยอยู่ที่โครงหน้าเดิมครับแต่ผมว่าออกมาสวยมาก ๆ แน่
ทรงจมูกคล้ายเรา เลย เรากำลังหาที่ทำอยู่เหมือนกันจ้าาา
จมูกคล้ายเราเลยค่ะ เรากำลังดู หมอศรันย์ หมอพีระ หมอยุทธพง เก็บข้อมูลอยู่คะ
หมอศิริพรชัยเราไปปรึกษามาอ่ะพูดดีมากเลยน่ะค่ะเอากระจกมาให้ส่องดูตามใบหน้าค่ะหมอใจดีดทรหาหมอโดยตรงก็ไม่ว่า
อยากทำแต่ ยัง หาที่ไม่ได้
เลอลักษณ์ ดี ไหม เพื่อน ขอ คำแนะนำหน่อย นะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้