ดู: 2236|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พี่ๆๆช่วยวิจารณ์หน่อยคร้าบบบ

[คัดลอกลิงก์]
โอเคครับพี่ๆมีเรื่องให้ช่วยหน่อยอ่ะครับ คือผมเคยโพ้สไปถามเรื่องจมูกมาแล้วในกระทู้เก่านะครับ
แล้วได้คำแนะนำว่าให้ไปเก็บจมูกนิ๊ดเดียวพอ ซึ่งอีกไม่นานก็จะไปทำแล้วหละครับ แต่เนื่องด้วยว่า
ไม่ชอบเจ็บซ้ำเจ็บซ้อนเลยอยากจะถามว่า ผมเหลาโหนกแก้มด้วยดีไหมครับคือว่า...ผมว่ามันสูงๆ
ไปอ่ะ...
เนี่ยะครับ
((หุหุ ไปกันคิ้วมาด้วย))

แล้วด้วยทักษะ photoshop อันง่อยๆของผม ผมก็ลอง เก็บโหนกตัวเองดู ..(ถ้าชิวิตจริงง่ายแบบนี้ก็คงดี)
แล้วจะได้ออกมาเป็นแบบนี้อะครับ

คือชีวิตจริงผมก็ไม่รู้ว่ามันทำแบบนี้ได้หรือปล่าว..เพื่อนๆพี่ว่าไงอ่ะครับ
ทำด้วยดีไหมหรือไม่ได้แตกต่างมากมาย..?
หรือพี่ๆเพื่อนๆคิดว่าเก็บเงินทำอย่างอื่นดีไหม?? ออกแนวเก็บกด หลังจากไปเที่ยว อตกมาแล้วผู้ชายทุกคนหน้าเป๊ะมาก
55555
Botox เอาก็ได้มั้งครับ
ความคิดของผมนะครับ ลองไปให้คุณหมอดูก่อนครับว่าส่วนนั้นมันเป็นเนื้อหรือว่ากระดูก  ถ้าเป็นเนื้อก็ฉีดโบท็อก แต่ถ้าเป็นกระดูกก็เหลาเลยครับ
+ปากนายสวยมาก  อยากได้ๆๆ+
ปากสวยยยยยยยยยยยยยยย

ทำปากทำตามาด้วยใช่ไหมคะ สวยยอ่า ทำหมอไหนค้าๆๆๆ
อตก เป๊ะจริงๆ
แต่โหนกแก้มนี่มันแพงมากเรยไม่ใช่หรอ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-16 05:22:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อ ผมไม่เคยทำศัลยาการรมได้ๆทุกชนิดเลยครับ 555555 กำลังจะหาเรื่องทำนี้หละครับ
จมูกผมแกนใหญ่ด้วยหละครับ ส่วนเรื่องแพงไม่เป็นไรครับ ถ้าทำให้ได้ดีก็ยอมเสียเนอะ สบายใจ :))
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-16 05:29:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kunanon9 เมื่อ 2012-4-14 22:56
ผมก็อยากโครงประมานรูปที่พี่โฟโต้ชอปเหมือนกันอะครับ ...

เนี่ยะครับจมูกผม http://dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=12604
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-16 05:29:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Pnkberry เมื่อ 2012-4-15 13:54
ทำปากทำตามาด้วยใช่ไหมคะ สวยยอ่า ทำหมอไหนค้าๆๆๆ ...

ไม่ได้ทำเลยครับ ไม่เคบโดนมิดหมอสักอย่างเลยครับ กำลังหาเรื่องโดนอยู่นี้หละครับ 55
ไม่รุนะ เรานั่งดูกับพี่อีกคนเค้าว่าไม่น่าเอาออก เราก้อคิดว่าไม่น่าเอาออกอ่ะ มันจะดูแบนๆไป แต่ถ้าอยากออกแนวสาวๆหน่อยก้อเอาออกหน่อยก้อได้นิดเดียวนะ แต่เราว่าดีอยู่แล้วอะ เราว่าน่าทำจมูกมากกว่าค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-16 21:39:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Pnkberry เมื่อ 2012-4-16 15:12
ไม่รุนะ เรานั่งดูกับพี่อีกคนเค้าว่าไม่น่าเอาออก เรา ...

ครับ 5555 มีพี่อีกคนมาดูด้วย เลย
จมุกผมแบบนี้อ่ะครับ
http://dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=12604
ควรทำไรดีเอ่ย
ต้นฉบับโพสต์โดย aoffesion เมื่อ 2012-4-16 21:39
ครับ 5555 มีพี่อีกคนมาดูด้วย เลย
จมุกผมแบบนี้อ่ะครับ
h ...

เราว่าถ้าทำต้องเหลากระดูกจมูกป่ะคะ มันมีหรือเปล่านะ เหลากระดูกอ่า รอผู้รู้จริงๆมาตอบค่ะ เพราะของตัวเองโด่งอ่า อาจจะเสริมปกติไม่ได้ค่ะ ไม่งั้นลองเอาแบบที่อยากได้จริงๆแล้วเข้าไปคุยกับคุณหมอเลยไหมคะว่าทำได้ไหม แต่จริงๆโด่งสวยนะต้องให้มันเล็กอีกหน่อย แต่จริงๆถ้าไม่นอยด์ ดูรวมๆทั้งหน้าดูดีแล้วอะ ปากตาดูดีมันดึงความสนใจได้อยู่นะ แต่เข้ามาเว็บนี้แล้วยังไงคงอยากได้ทำไรสักอย่างอยู่แล้ว ห้ามไปก้อคงไม่ฟัง เราก้อเช่นกัน
ถ้าโหนกแก้มเป็นเนื้อโบท็อกก็พอค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้