ดู: 4492|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แก้กับหมอคนไหนดี หมอชาตรี หมอศรันย์ หมอเกมส์

[คัดลอกลิงก์]
อยากจะแก้จมูกอะค่ะ  ทำจมูกมากับหมอเกมส์ แล้วมันเบี้ยว เบี้ยวทั้งแท่งเลย และไม่ค่อยโด่งอะค่ะ เลยอยากจะแก้ใหม่เลย เพราะยังไงต้องแก้เบี้ยวอยู๋แล้ว  ก็เลยอยากจะถามว่า คุณหมอคนไหนดีคะ    หมอชาตรี หมอศรันย์ หมอเกมส์   ค่ะ   รบกวนตอบหน่อยนะคะ อยากถามความคิดเห็นทุกคนอะค่ะ
เราขอแนะนำคุณมาอรรถพันธ์เลยค่ะ คุณหมอรับแก้ไขจมูกที่ไม่เข้ารูป รูปทรงไม่สวย จมูก
คุณหมออรรถพันธ์เลยค่ะ ชื่อณพลักษณ์ศัลยกรรมความงามค่ะ มีความน่าเชื่อถือมากเพราะคุณหมอเป็นถึงนายกสมาคมศัยลกรรม ฝีมือขั้นเทพค่ะรับรองไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ เพราะเราก้เป็นคนไข้ของคุณหมอเหมือนกันจ๊ะ
หมอเกมส์ครับ ทำสวยมาก ไม่ต้องแก้ด้วย หมอย้ายมา BB You แถวรังสิตอ่ะ ช่วงนี้มีโปรฯเปิดสาขาใหม่ด้วยนะ จะแก้ลองไปปรึกษาคุณหมอก่อนก็ได้นะ หมอใจดี อิอิ
หมอเกมส์จ้า หมอเค้าอยู่ที่ bb clinic กะ bb you นะ
แต่ช่วงนี้หมอเค้าเพิ่งเปิด bb you ที่รังสิตมีโปรศัลกรรมเกือบทุกอย่างแค่ 7900 เอง
เราก็จองคิวจะทำจมูกแล้วค่ะ
โปรนี้ถูกมากๆเลยนะคะ ปกติเพื่อนเราทำกะหมอเกมส์ตั้ง 25,000
ดูรีวิวกับคอมเม้นเยอะๆดีไม๊คะ เรื่องจรรยาบรรณเราชอบหมอศรัณย์ค่ะ ส่วนใหญ่สวยนะแต่เคสเอียงของหมอเริ่มมีให้เห็นบ้างค่ะ เราเป็น1ในนั้น รอบแรกโด่งน่าตกใจ รอบ2เอียง ถ้าแก้อีกหมอก็น่ารัก แก้ให้ฟรีนะ แต่คงรอไม่ไหวค่ะ ไม่อยากจมูกเอียงไปอีก3-4เดือน เรื่องเอียงมีทุกหมอหละค่ะ อยู่ที่ว่าท่านไหนเอียงน้อยที่สุด แล้วเราชอบทรงจมูกคุณหมอท่านไหนมากกว่า
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-17 01:51:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ปูน้อย เมื่อ 2012-4-15 23:56
ดูรีวิวกับคอมเม้นเยอะๆดีไม๊คะ เรื่องจรรยาบรรณเราชอ ...

ชอบคุณหมอคนนี้เพราะ ว่าจรรยาบรรณเยี่ยมนี่แหละค่ะ  เพราะว่าส่วนใหญ่ ที่เห็นๆมา ไม่ค่อยเห็นจะรับผิดชอบหลังจากทำเสดเลย  แต่หมอคนนี้เขาดูมีความรับผิดชอบดี  เพราะว่าการทำ มันต้องมีเคสไม่ดีออกมาบ้าง แหละคะ่ อันนี้เข้าใจ    จึงหาหมอที่รับผิดชอบหลังการทำด้วย ถึงจะดี  ไม่เสียความรู้สึกด้วยเนอะ
เราทำกะหมอเกมส์จ้า สวยมาก เนี่ยนจริงๆค่ะ จับผิดไม่ได้เลย
ครั้งเดียวพอใจสุดๆค่ะ นี่เพื่อนเราทำกับหมอท่านอื่นมาก็ไม่พ้นหมอเกมส์แก้อ่ะจ้า
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-17 22:44:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย jujubbabe เมื่อ 2012-4-17 13:28
เราทำกะหมอเกมส์จ้า สวยมาก เนี่ยนจริงๆค่ะ จับผิดไม่ไ ...

เราก็ำกับหมอเกมส์จ้า  แต่เอียงทั้งแท่งเลย แถมไม่โด่งด้วย - -*
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-17 22:45:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย jujubbabe เมื่อ 2012-4-17 13:28
เราทำกะหมอเกมส์จ้า สวยมาก เนี่ยนจริงๆค่ะ จับผิดไม่ไ ...

อยากแก้มากตอนี้ แต่สองจิต สองใจ เพราะว่ากัวไปทำกับหมอเกมส์แล้วจะเหมือนเดิมอะค่ะ เสียว จิงๆๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nomad เมื่อ 2012-4-18 12:15

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nomad เมื่อ 2012-4-18 12:15

ลองปรึกษากับคุณหมอแล้วยังครับ อาจจะได้แก้ฟรีก็ได้นะ
หรือไม่ก็อาจจะถูกกว่า  เพราะถ้าบอกไปว่ามันเอียงแต่แแรก คุณหมอน่าจะเข้าใจ

เครสของเพื่อนเราทำอ่ะ ทำมาได้ 4 เดือนแล้วเพื่อนเราไปกระแทกอะไรก็ไม่รู้ ทำให้เอียง เพื่อนเราก็กลับไปหาหมอเกมส์ หมอเค้าก็แก้ให้ฟรีนะ แต่เพื่อนเราอ้างว่า มันเอียงตั้งแต่แรก อิอิ แต่ที่จริงไม่ใช่ เพื่อนเราทำเอียงเอง

คือหมอเค้าใจดี และเข้าใจวัยรุ่น มีอะไรกันต้องคุยกับคุณหมอฃ นัดเวลาเข้าปรึกษาแล้วคุยเลย
ปล.เพื่อนเราทำที่ bb clinic

ให้กำลังใจนะครับ สู้ๆ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-19 23:54:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nomad เมื่อ 2012-4-18 12:14

แก้ไขครั้งส ...

เราก็โทรไปสอบถามแล้วนะ แต่ว่าไม่มีโอกาสจะได้คุยกับหมอเล๊ยย เพราะ ว่าหมอจะอยู่ที่ห้องผ่าตัดอย่างเดวเลยอะค่ะ  ถ้าเราไปแก้ที่เขา อย่างน้อยเราต้องเสียเงินก่อนละ ก่อนจะถึงหมอเกมส์ คงไมีฟรีหรอกมั้งคะ    ใจจิงๆ อยากแก้กับหมอเกมส์นะคะ แต่กั๊ว กัว ว่าจะเหมือนเดิม เพาะไม่อยากแก้ใหม่แล้วมันเจ็บตัวอะ   แต่ยังไงก็น่าจะเป็นหมอเกมส์  เพราะเขาเป็นคนทำ ก็น้าจะไปแก้ที่เขาอะแหละค่ะ เพราะผลงานเขาค่อนข้างดีทีเดียว
ต้นฉบับโพสต์โดย aumnaja21 เมื่อ 2012-4-19 23:54
เราก็โทรไปสอบถามแล้วนะ แต่ว่าไม่มีโอกาสจะได้คุยกั ...

เป็นกำลังใจให้ครับ ผมแนะนำโทรฯเข้าคลีนิก แล้วปรึกษาขอแก้เลยครับ
บอกว่าเคยทำจมูกกับหมอเกมส์อ่ะครับ

หมอเค้าดีมากเลย พอรู้ว่าเป็นคนไข้ของตัวเอง หมอเค้ายิ่งอยากเห็น อยากให้คำปรึกษาครับ
สู้ๆครับ
เมื่อวานเราไปปรึกษามาสองที่ค่ะ หมอชาตรี กับ หมอศรัณย์ หมอชาตรีเราไปตอนสามโมง ได้ปรึกษาเป็นคิวสุดท้ายของวันเลยค่ะ ตอน หกโมงครึ่ง ก็โอเคดี นั่งเรื่อย ๆ ดูคนที่เค้าทำออกมาว่าเป็นไง เพลินดีเหมือนกัน แต่ตอนเค้าไปปรึกษา หมอดูหน้าเราแล้วเราก็เอาแบบให้หมอดู หมอบอกไม่โดนเลย หมอก็เอาแบบที่หมอคิดว่าเหมาะกับเราให้ดูก็สวยดีค่ะ หมอบอก แบบนี้โดน อยากทำวันไหนก็โทรมานัดนะจ้ะ แค่นั้นจบ ...

หลังจากหาหมอชาตรีเสร็จเราก็ไปหาหมอศรัณย์ต่อ หมอศรัณยเราคุยนานมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ลองไปอ่านในกระทู้เรานะ จะได้เก็บข้อมูลไว้ตัดสินใจจ้ะ :)
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-21 23:22:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย umbrella.q เมื่อ 2012-4-21 17:38
เมื่อวานเราไปปรึกษามาสองที่ค่ะ หมอชาตรี กับ หมอศรัณ ...

ขอบคุณมากค่า   แล้วส่วนตัวชอบหมอไหนอะคะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-21 23:43:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pichchoa เมื่อ 2012-4-21 14:40
เป็นกำลังใจให้ครับ ผมแนะนำโทรฯเข้าคลีนิก แล้วปรึกษ ...

แจ้งไปแล้วค่ะ ว่าทำกับหมอเกมส์มา เขาก็ให้เข้ามาแก้นะคะ ที่คลีนิคอะค่ะ  แต่ใจจิงๆๆ เลยอะ อยากคุยกับหมอเกมส์ก่อนที่จะทำ อยากปรึกษาก่อนอะค่ะ แต่ว่าคงไม่มีโอกาสได้คุยส่วนตัวก่อนจะทำ นอกซะจากว่า จะเสียเงินขึ้นไปทำ ถึงจะได้คุยมั้งคะ อยากจะทราบมากว่าเขาจำจมูกแบบที่เราต้องการได้มั้ยแค่นั้นเอง ถ้าได้ เราก็ตกลงทันทีเลยแหละค่ะ  
ของเราก็เบี้ยวเหมือนกัน เราทำกับหมอ อรรถพร สะพานใหม่
ตอนนี้กำลังลังเลว่าจะ แก้กับหมอศรันย์ หรือ หมอชาตรีดี แต่เริ่มเข้าไปอ่านกระทู้มากขึ้น ดูรีวิวมากขึ้น หมอศรันย์ เริ่มมีเคสแก้เยอะ ยังไงเอาใจช่วย จขกท นะค่ะ เข้าใจหัวอกความที่มีจมูกเบี้ยวเหมือนกัน ทำใหม่ก็อยากจะทำให้ดีแล้วไม่มีปัญหา เจ็บตัวซ้ำซ้อนยังไม่พอ ยังต้องเสียเงินแล้วเสียเงินอีก
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-12 21:50:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย aumnaja21 เมื่อ 2012-4-21 23:43
แจ้งไปแล้วค่ะ ว่าทำกับหมอเกมส์มา เขาก็ให้เข้ามาแก้ ...

ขอบคุณค่า  กำลังจะไปแก้กับคุณหมอเกมส์จ้า ได้คิวแว๊ววว อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้