ดู: 1435|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ก้มเงยมาก ๆ สิลี่จะไหลป่าวจ๊ะ

[คัดลอกลิงก์]
เสริมมาได้ 7 วันแล้ว ก้ม ๆ เงย ๆ บ่อยอ่า กัวน้องสิลี่จะไหล แอบนอยส์
ไม่น่าจะนะ เพราะเราก็ยังทำงานบ้านได้เลย แต่ก็อย่าชะล้าใจค่ะ ระวังไว้ดีกว่า

แสดงความคิดเห็น

คร่าทขิบคุณนะคะ  โพสต์ 2012-4-11 19:56
ตอนผมทำใหม่ๆเวลาอาบน้ำเสร็จขี้เกียจเซ็ทผม ผมก็สะบัดๆๆๆหัวครับ ผมรู้สึกเหมือนสิริโคนมันแกว่งข้างในจมูกเลย
วันต่อมาผมก็ไม่กล้าทำอีกเลยครับ ตอนนี้ก็สามสี่เดือนแล้วครับ ไม่เบี้ยวไม่เอียงครับ(ประสบการณ์โดยตรง)
หนูอยากเอาพลาสเตอร์ออกแยว้วอ่ะ   อยากล้างหน่้าแบบเต็มๆด้วยแฮ่ๆๆๆ คันคันคัน..แต่กลัวอ่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้