ดู: 12711|ตอบกลับ: 28
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หน้าเป๊ะ ขาว จมูกโด่ง ครบสูตร มาแชร์จ้า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wingja เมื่อ 2012-4-11 13:04

เดี๋ยวนี้ไม่มีใครกล้าปฏิเสธว่าหน้าเป๊ะเพราะศัลยกรรม เพาะทุกคนไม่ได้เป๊ะตั้งแต่เกิด ดูก็รุ้ว่าทำหรือไม่ทำ จิงมะคะ^^
ทุกคนอยากสวย เป๊ะ ขาว ใส จมูกโด่ง หน้าเรียว แต่จะทำไงอะ ถึงจะได้แบบนั้น ทำที่ไหน ราคาเท่าไร ปลอดภัยไหม
ทำแล้วจะออกมาดีปะ  คำถามเต็มหัวเลย? และใครจะตอบได้ละคะ ถามเพื่อนที่สวยๆๆก็กั๊กไม่บอก กลัวคนอื่นสวยกว่า
ถามคนอื่นก้ไม่มีใครบอก เซิทในเน็ต ก้มีข้อมูลเยอะแยะมากมายไม่รุ้จะเชื่อใคร โอ๊ย >>>>มันจะสวยมั้ยชาตินี้5555
มันคือความคิดของเราเมื่อก่อน แต่ด้วยความที่เราก้เป็น ผญ ที่อยากสวย เราก้เลยศึกษาข้อมูลพวกนี้มาเยอะ
จนรู้หมด อะไรดี อะไรไม่ดี จนเราสวย อิอิ  แต้เราคิดว่าเราสวยแล้วเราก้ไม่อยากที่จะกั๊กไว้คนเดียว อยากให้คนอื่นที่มีปัยหาเหมือนเราได้รู้บ้าง จะได้สวยเหมือนกัน ความรู้สึกใจเขาใจเรา  ไม่ได้ใจดีแต่แค่รู้สึกว่าความรู้สึกอยากสวยมันเป็นไง เลยเข้าใจ นางงามปะ เอิ้กๆๆ

1สิ่งที่อยากทำคือจมูก แต่เราไม่ได้เสริมนะ เพราะว่า กลัว เบี้ยว แก้ เป็นแท่ง ไม่ธรรมชาติ ศึกษาคลีนิคหลายที่ ที่หมอดีๆๆคนที่ทำมาบางคนก็สวยบางคนก้บี้ยว อ้าว แล้วตรูจะเชื่อใครวะ และ จะไปทำมันจะสวยไหม ตัดสินใจ ไม่เสริมดีกว่า ฉีดดูทรงก่อน ตัดสินใจไปฉีดกับพี่หมอ 3ซีซี โอ้แม่เจ้าโด่งเหมือนเสก มันเริศตรงนี้แหละ และพอมันเริ่มเข้ารูปก้ไปเติมอีก1ซี เป๊ะคะ ชอบมากกกก
2 สิ่งต่อมาคืออยากขาว บอกตรงๆๆไม่ชอบทานยาเลย พราะมันจะอ้วก เลย ไม่เคยทางกลูต้าเลยซักครั้ง แต่อยากขาว มันจะขาวมะ ทาครีมมาจนหมดป็น100กระปูกยังไม่ขาวเล้ีย ทำไงดี เห็นคนขาวๆๆเค้าเดินผ่าน แอบอิจฉาและคิดในใจ มันไปกินหลอดนีออนมาหรือไงวะขาวเวอร์ อิอิ และเราจะทำไงให้ขาวแบบนั้น เข้าใจนะว่าคนผิวแทนจะฉีดไงก้ไม่ขาวเท่าคนขาวหลอก ขอแค่วิ้ง ออร่า ใส พอใจและ ตัดสินใจฉีดกลูต้ากล่องแรก กลูต้าออ่นๆๆเพราะครั้งแรกร่างกายยังไม่ได้รับกลูต้า ถ้าลองตัวแรง กลัวน๊อค ผ่านไป1กล่อง ก็เครนะ ไม่ขาว แต่ใสขึ้น ลองกล่อง2คราวนี้เปลี่ยนสูตร พอฉีดเข้าหลอดที่5แน่นอนมันปลี่ยนไป เราถูกกับตัวนี้ ขาวขึ้นมาก ชอบๆๆ จากนั้นก้เริมพัฒนาๆๆๆไปเรื่อยๆๆ มันรู้สึกวิ้ง ออร่าานะ ชอบอะ^^
3โหย หน้าจะบานไปไหน อยากหน้า3นิ้ว อิอิ ใครเคยคิดแบบนี้ และจะทำไงอะ ไปตัดกามออกไป๊555555555ไม่เอาอะ เจ็บ งั้นก้ไปฉีดโบท๊อค อือ โอเครอยุ่นะ ลองเลย ไปฉีดรอบแรก2อาทิตผ่านไป ไม่เห็นเล็กเลย(แอบนอย ใจร้อนใง)จะเล้กปะๆๆ เหอๆๆ ผ่านไป1เดือน เอาละมันเปลี่ยนหน้าเรียวขึ้น เมื่อยหน้า ยิ้มไม่ปกติ เอ้ย แต่ชอบอะผ่านไป5เดือนเล้กนะ แต่ไม่พอใจไปฉีดย้ำรอบ2 คราวนี้กามไม่มีแล้ว555และไปรอบ3โอเครย้ำให้มันอยุ่นานๆๆ หน้าเป๊ะ จัดเต็มตลอด

4 หุ่น อันนี้ไม่ได้ทำ แต่แชร์ เพราะเพื่อนพี่ทำกัน หลายคนมีปัญหา น่อง ขา แขนใหญ่ ก้คือไปฉีดสลายแฟต แต่เราแนะนำนะลองลดความอ้วนก่อน เพราถ้าน้ำหนักลด ทุกส่วนจะลดด้วยแต่ถ้าลดแล้วผอมแต่ขายังใหญ่ค่อยมาแฟต และ โบ จะเห็นผลกว่าคะ
5หน้าใส ทุกคนอยากหน้าใส หน้าไม่มีสิว เร็วสสุดคือฉีดหน้าใส แต่ต้องบอกว่าฉีดเพื่อฟื้นฟูหน้าเท่านัน้ ไม่อยากให้ฉีดแบบสพติดมันไม่ดี 5555555 บางคนหน้าหมองฉีดซัก1-2ครั้งก้หนผลละ บางคนหน้าหลุมสิว รอยสิวก้ต้องให้ตัวยาฟื้นฟูนานหน่อย ประมาน2-3-4ครั้งคะ แล้วแต่สภาพหน้า หรือ หนังหน้าเรานั่นองจ้า อิอิ

(อย่างอื่น ก้มีอีกเยอะ จะบอกว่า มันมีให้ทำทุกส่วนอะ แล้วแต่ว่าเราจะทำไร แก้ตรงไหน แต่ ต้องบอกว่า ทุกคนไม่ควรทำเยอะนะคะ ดูสิ่งที่เป็นปมด้อยของเรา ที่อยากแก้มากที่สุด และค่อยๆๆทำ เลือกทำสื่งที่อยากเปลี่ยนมากที่สุดก่อน และมันจะดีเอง ศึกษาข้อมูลดีๆๆ ผลก้จะออกมาดีคะ ใครที่อยากสอบถาม ก็ทิ้งพิน วอสแอ๊บไว้นะ ส่วนเมล เราไม่ค่อยเล่นเอ็ม กลัวไม้ได้แอด  ยังไงโพสไว้จะได้พรีวิวให้ดุหนังหน้าที่เปลี่ยน55555555555)
รอจร้า,อยากเห็นจัง
อยากเห็นจังเลยค่ะ   เราก้ออยากทำอ่ะ
อยากเห็นจัง มี ID Line ไหมอ่ะคะ  
อยากเห็นจังคะ ปัญหา แขนใหญ่ ขาใหญ่ แต่ตัวเล็กมาก ลดน้ำหนัก เอวจะขาดอยู่ละ แต่ขานี่ดิ หึ่มๆๆ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-11 19:37:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใครที่อยากปรึกษา หรือ อยากเห็น โพสพินบีบี หรือ วอสแอ๊บไว้นะค^^
ไม่มีทั้งพิน ไม่มีทั้ง whatsapp อย่างงี้จะให้ติดต่อยังไงหรอคะ
mail มาได้ไหมคะ fangriz@gmail.com ค่ะ
อยากขาวๆ ค่า  ไม่มีพิน ทำไงดี
เตงวันนั้นเค้าขอแล้วมีคนบอกว่าตัวขายบีบีไงขอใหม่น่ะค่ะพินอ่ะ
อยากขาวอะค่ะช่วยบอกหน่อยได้ไหมค่ะ ฉีดของอะไรบ้างที่ไหนค่ะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-11 21:38:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จะฉีดขาวต้องดูหลายอองประกอบนะ  เคยฉีดมั้ย กรูปเลือดไร สีผิวไร
อยาก เห็นคร้า.. อยากสวยมั๊ง ช่วยแนะนำ ด้วยคร้า
สุดยอดเลยค่ะอยากเป็นแบบที่กล่าวมาแบบว่าสวยครบสูตรจิงๆๆค่ะ
pin 21ADDFD7 รอฟังคำแนะนำดีๆจากพี่สาวน่ะค่ะ
จะซื้อของค่ะตอบด้วยน่ะค่ะ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-17 12:03:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย golfpubpy เมื่อ 2012-5-15 18:51
จะซื้อของค่ะตอบด้วยน่ะค่ะ

คะ  สนในฝากข้อความไว้หรือโพสพิน   วอสแอ๊บกะได้
อยากเห็นๆๆ  27C134C3

แสดงความคิดเห็น

PINคะ 23B752E4  โพสต์ 2012-5-21 16:04
อยากปรึกษาค่ะ รบกวนแอดด้วยน้ะค๊ะ หนูไม่มีพินใช้พินพี่ชาย 21394c18
ไม่มีpin อะค่ะมีเเต่what app ได้มั้ยอยากปรึกษา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้