ดู: 2542|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] Filler 1 c c 1เดือนแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
ดิฉันเป็นคนหนึ่งที่รักสวยรักงามคะ
แต่กลัวการศัลยกรรมมาก  เพราะเป็นคนขี้หงุดหงิดอะไรที่แปลกปลอมจะอยู่กับดิฉันไม่ได้นาน
ต้องเอาออกให้หมด
  ดิฉันอยากลองเสริมจมูกดูแต่กลัวอดใจไม่ไหวแน่ๆ ณ วันนึงถ้าเกิดหงุดงิดขึ้นมาอาจเอามีดแทะซิลิโคนออกมาก็ได้ อิอิอิ
แล้วดิฉันก็ได้พาเพื่อนไปฉีดกรูต้าที่คลินิคแห่งหนึ่งคะ  ที่นั่นมีฉีดฟิลเลอร์ ราคาก็ไม่ค่อยแพงเท่าไรก็เลยลองฉีดดู  ตัดสินใจอยู่นานเหมือนกันนะ กลัวเจ็บอ่ะ แต่พอฉีดมาก็โอเคมากเลยคะ เข้ากับหน้ามาก อิอิ เด๋ยวอีกสักสิบวันว่าจะไปฉีดเพิ่มอีกดีกว่า อิอิ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-24 22:13:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำที่ ชนกานต์คลินิคค่ะ  รอบแรกสวย  แต่รอบสองไม่สวยเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้