ดู: 2647|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอชาตรี(เพชรบุรี ซ.7) กับ หมอศรันย์ ท่านไหนเป๊ะกว่ากันคะ

[คัดลอกลิงก์]
จะแก้จมูก อะค่ะ แต่ว่ายังลังเล อยู่ ว่าจะทำกับท่านไหนดี เพราะว่า ดูๆ แล้ว โอเคทั้งคู่ เพราะไม่เคยเห็นคอมเม้นไหน ที่พูดถึงคุณหมอในแง่ลบ  รบกวนแนะนำหน่อยนะคะ   ขอบคุณมากๆ ค่ะ
หมอชาตรี ผมทำที่นี้ดีคับและบริการหลังการทำดีสุดๆมีปัญหาแก้ฟรีคับ
หมอชาตรีอยู่ที่ไหน อยากแก้จมูก
คุณหมอชาตรี ท่านทำจมูกได้สวยมากค่ะเน้น โด่ง ปลายจมูกทรงหยดน้ำค่ะ เพรชบุรีซอย7ค่ะ
เบอร์ ค่ะหมอชาตรี เพรชบุรี ซ.7  จ้า 087-0004418
แนะนำคุณหมอชาตรีน่ะค่ะ ท่านทำจมูกได้สวยมว๊าก และรับแก้จมูกด้วยค่ะ ที่สำคัญราคาไม่แพงมากค่ะฝีมือคุณหมอถึงจริงๆค่ะ เรื่องของการสัลยกรรมความงาม จมูก ตา ปากบาง คุณหมอดังมากๆเลยนะค่ะ
ที่สำคัญคุณหมอเป็นกันเองค่ะ ให้คำปรึกษาดีมากค่ะ ต้องการจมูกแบบไหนสามารถหารูปแบบจมูกไปให้คุณหมอได้ดูเป็นแบบตอนทำค่ะ เช่นอยากได้จมูกแบบ คุณอั้มพัชราภา คุณหมอก็ทำได้ค่ะ
ขนาด ทิฟฟานี่ดโชว์ ยังมาแก้กับคุณหมอเลยนะคะ จากชลบุรีบ้าง ต่างจังหวัดที่ไหนไกลๆยังมาแก้กับคุณหมอค่ะ คุณหมอเป๊ะมากคะ ฝีมือถึงจริงค่ะ
หมอชาตรีครับ เพราะจะไปทำอยู่เหมือนกัน มั่นใจในฝีมือหมอ จองคิวแล้วด้วย
ใครรู้บ้างว่ากี่วันหมอชาตรีตัดไหมได้คะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-11 19:59:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คอนเฟิร์มกันแบบนี้  แสดงว่าของเขาดีจิง  อิอิ
ต้นฉบับโพสต์โดย pupe-emmy เมื่อ 2012-4-11 04:33
แนะนำคุณหมอชาตรีน่ะค่ะ ท่านทำจมูกได้สวยมว๊าก และรับ ...

คุณหมอรับตัดปีกจมูกแบบยกมั้ยค๊ะ พอดีไปเสริมมาได้3เดือนแล้วแต่ปลายจมูกไม่มีหยดน้ำแระปีกจมูกใหญ่อ่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้