ดู: 1994|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกที่ไหนดีึค้ะ?

[คัดลอกลิงก์]
สวยงามคลินิคกับหมอพรเทพ (ลูกศิษย์หมอศรัณย์)
คือเรามีงบไม่มาก ประมาณ8พันเอง TT
แต่เราเลือกหมอไม่ได้ว่าทำที่ไหนดี?

เป็นคนหน้ากลมค้ะ แล้วมีแก้มๆ
ช่วยแนะนำหน่อยน้ะค้ะว่าที่ไหนโอเคบ้าง?
ตรงประเด็นเลยค่ะ พี่แนะนำหมเกมส์เลยค่ะ
ฝีมือเทพมาก ไม่ช้ำเลย สวยเป๊ะ เนียนมากค่ะ
แต่ก่อนหมอเคยอยู่สวยงามฯนะคะแต่ย้ายมาที่อื่นแล้ว

เรื่องงบพี่แนะนำ  ที่ bbyou เลยค่ะ เค้ากำลังเปิดสาขาใหม่ที่รังสิต หมอเกมส์เป็นหมอศัลยกรรมที่นั่นค่ะ
เค้ากำลังจัดโปรโมชั่นเปิดสาขาใหม่ ศัลกรรมหลายอย่างมากค่ะ ตา จมูก ปาก ฯลฯ ราคาเดียว 7900 บาทค่ะ เราอ่านมาจากในเว็ปนะคะ หมอยังเน้นย้ำด้วยว่าซิลิโคนเกรด A ค่ะ

รีบๆหน่อยนะจ๊ะพี่ไม่รู้ว่าโปรฯนี้หมดเขตวันไหน หมดโปรราคาอาจจะ 25000 เท่า bbclinic ที่หมอประจำอยู่อีกที่ก็ได้ค่ะ
สนใจด้วยคนค่ะ ถ้าอยากแก้ จะราคาเดียวกันมั้ยค่ะและขอพิกัดร้านด้วยนะค่ะ อยากแก้ช่วงสงกรานต์นี้ค่ะ จมูกเบี้ยวมากค่ะตอนนี้ มีแต่คนทัก เสียความมั่นใจไปเยอะเลยค่ะ รบกวนช่วยตอบทีนะค่
หมอเกมส์ครับ เพื่อบอกว่าทำสวยจริง ไม่ต้องแก้เลยด้วย เห็นตอนนี้หมอย้ายมา BB You แถวรังสิตอ่าครับ

เท่าที่ติดตามข่าวตอนนี้มีโปรโมชั่นเปิดสาขาใหม่ด้วย แต่ยังไม่แน่ใจว่ามีโปรอะไรบ้าง ใครทราบช่วยบอกทีนะครับ ^ ^
หมอเกมส์ก็น่าสนใจนะครับ เห็นเพื่อนที่มหาลัยพูดถึงกัน ว่าไปทำกันมาแล้วไม่ต้องแก้ แฟนก็จะไปทำอยู่เหมือนกันเลยให้ผมเข้ามาหาข้อมูล
ต้นฉบับโพสต์โดย spicy_girl เมื่อ 2012-4-11 02:44
สนใจด้วยคนค่ะ ถ้าอยากแก้ จะราคาเดียวกันมั้ยค่ะและขอ ...

อยู่แถวรังสิตค่ะ เลยห้างฟิวเจอร์มาไม่ไกลค่ะ อยู่ตรงป้ายรถเมย์เลยค่ะ หน้าหมู่บ้านไว้เฮาส์เลย
ตึกใหญ่ๆ ดูไฮโซ มองไปก็เห็นป้ายแล้วค่ะ ก่อนถึง ม.กรุงเทพนะคะ
วันนี้เปิดร้านพี่โทรฯไปจองคิวแล้วจ้า
ต้นฉบับโพสต์โดย Nomad เมื่อ 2012-4-11 10:39
หมอเกมส์ครับ เพื่อบอกว่าทำสวยจริง ไม่ต้องแก้เลยด้วย ...

โปรเปิดร้านถูกมากค่ะ ศัลกรรมนานาชนิดราคาเดียว 7900 ค่ะ
รีบจองคิวเลยนะจ๊ะ ไม่รู้ว่าโปรฯมีถึงวันไหน อิอิ
ตอนนี้หมอเกมส์ไปเปิดที่นั่นหรอคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย jujubbabe เมื่อ 2012-4-11 21:49
โปรเปิดร้านถูกมากค่ะ ศัลกรรมนานาชนิดราคาเดียว 7900 ค ...

น่าสนใจมากครับ แต่ก็คิวน่าจะเยอะมากเลยอะคับ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้