ดู: 1776|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนถามมค่ะประเภทของซิลิโคนอันไหนดีกว่ากัน

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบคะว่าซิลิโคลน ที่เค้าบอกว่ามีของอเมริกา กะ ญี่ปุ่น เนี่ยอันไหนมันดีกว่ากันคะ
และก็เคยได้ยินมาว่า ของอเมกาดีกว่า แล้วทำไมหมอบางท่านถึงยังใช้ของญี่ปุ่นอยู่คะ
ช่วยไขปัญหาข้องใจที นะคะอิอิ

ป.ล.สมาชิกใหม่ที่เก่าแล้ว ได้เวลาออกจาหลุมมาทักทายซักที  สวัสดีค่ะทุกคนชาวดั้งโด่ง
อาจจะด้วยต้นทุนคับ
บางคนงบน้อยหอยน้อยก็ใช้ของญี่ปุ่น บ้างอะไรบ้างครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-21 14:37:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อ ค่ะ ของญี่ปุ่นนี่ที่ถูกนี่ มันเปราะง่ายรึว่ายังไงคะ
ส่วนของคุณหมอเฉลิมนี่ ของอเมริกาใช่มั้ย จ้องหมออยู่อ่ะคะ รอพร้อมเดี๋ยวออกตัวเเรงเลย  อิอิ
ไม่เปราะง่ายหรอกคับ

จะถูกจะแพงกว่า อยู่ที่ความนิ่มคับ

ที่ของญี่ปุ่นถูกกว่าอาจจะเพราะต้นทุนการนำเข้าใคร

คุณภาพได้มาตรฐานเหมือนกันคับ
บางคนงบน้อยหอยน้อยก็ใช้ของญี่ปุ่น บ้างอะไรบ้างครับ
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-11-21 13:52

หอยน้อยเปนไงอะ 555
แล้วแต่คุณหมอเลือกมาคัฟ
บางที่ที่บอกว่าของญี่ปุ่นดีก่า
อาจเปนเพราะว่า คุณหมอเค้าใช้
ซิลิโึคนอย่างดีที่สุดของญีปุ่นก้อด้าย
บางที่ที่บอกว่าเมกาดีก่า
นั่นก้อด้วยเหตุผลเดียวกันอ่าคัฟ
แต่เราก้อม่ายทราบช่ายมะคัฟ
่ว่าแบบไหนจะดีก่ากัน
ขึ้นอยู่กะซิลิโึึคนของแต่ละคลินิกอ่าคัฟ
่ว่าเค้าจะใช้เกรดไหนบ้าง
ถึงต้องมีหลายราคาหั้ยเราเลือกงัยคัฟ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้