ดู: 3116|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผมอยากทำจมูกค๊าบบ.....

[คัดลอกลิงก์]
เรื่องมันก็มีอยู่ว่า
ก่อนหน้านี้เนี่ย ผมเป็นคนตาชั้นเดียวครับ
อยากมีตาสองชั้น ก็เลย เอา สติ๊กเกอร์แปะตาสองชั้นแปะทุกคืน
ส่วนกลางวันก็ใช้กาวตาสองชั้น ทาๆๆๆๆๆ

แล้วมานก็กลายเป็นสองชั้นเอง

โอ๊ววส์ อัลเลาะห์  ตาสองชั้นราคาประหยัด...

ทีนี้เนี่ย!!!...

ผมก็คิดว่า ถ้าจมูกโด่งขึ้นเนี่ย เราจะดูหน้าตาดีขึ้นกว่านี้อีกไหมหนอ.....

ประจวบกับไปเจอเพื่อนที่เขาไปทำจมูกมากับคุณหมอ ประดิษฐ์

จาก MD คลินิค สวยมาก เป็นธรรมชาติ เชียว

แต่ไม่เคยเห็นเขาทำจมูกผู้ชายเลยอ่ะคับ เลยยังไม่กล้าตัดสินใจ

อีกอย่าง เพื่อนเล่าว่า หมอประดิษฐ์ จะออกโหดๆหน่อย

*0* ชักกลัวๆ

เลยแอบเข้ามาเป็นสมาชิกเว็บนี้อยู่แป๊บๆ แอบดูของคนนั้นคนนี้ไปเรื่อย

จนไปจ๊ะเอ๋ กะจมูกของคุณ นาธาน

คุณพระ!!! เป็นธรรมชาติจัง

เลยคิดว่า หรือเราจะไปลองให้คุณหมอเฉลิม

งัดดั้งให้เราซักทีดีไม๊

ผมได้แนบรูปผมเอง

เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ช่วยกันพิจารณาหน่อย

ว่าผมเหมาะกับจมูกแบบไหนดี

อ้อ ลืมบอกไป เพื่อนรอบตัว

ไม่มี!!!!!!!!!!!!!!

ใครแนะนำให้ผมไปทำจมูกซักคน อารายแฟะ

แต่ผมว่ามันยังไม่โด่งพอนะ ฮึๆ
[img][/img]

[img][/img]

[img][/img]

หน้าแบนเชียว.....
เอ่อ... ลุงว่า อยากทำตา ก็ทำตาเหอะครับ แต่จมูกนี่ ลุงว่าก็โด่งแล้วนี่นา
ไม่เห็นต้องทำแล้วอ่ะครับ แต่ถ้าจะเอาปลายขึ้นอีกก้พอไหว เพราะเนื้อเยอะพอควร
แต่ตานี่น่าทำจัง เหอะๆ
ทำจมูกก็ดีนะ

ให้มันโด่งขึ้นและได้รูปมากกว่านี้อ่ะ

ปลายจมูกยาวอยู่แล้ว เนื้อก็เยอะอยู่

น่าจะทำออกมาสวยเรย
จมูกตัดปีกหรือจะเสริมก็น่าจะออกมาดูดีนะคะ ให้ปลายเชิดนิดๆ
ตาอย่าไปทำเลยค่ะ อันนี้ความเห็นเรานะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้