ดู: 22105|ตอบกลับ: 123
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ช้าหน่อยแต่ก็ตามสัญญาลูกสาวหมอเทพอีกคนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ไม่บอกเล่าอะไรมากค่ะ เราหญิงแท้ หนัก 46สูง 147 คุณหมอจัดให้380 ซีซีค่ะ ขอคุณหมอใต้กล้ามเนื้อ  ขอผิวทราย แต่พี่ผู้ช่วยบอกว่าถ้าทำผิวทรายคุณหมอไม่รับประกัน เราก็เลยจัดไปตามใจคุณหมอที่ว่าดีและปลอดภัยสุด มีนัดคุณหมอตอนแปดโมง ไปถึงคลีนิกก่อน เจ็ดโมงครึ่งแน่ะคะ ไอ้เราก็คิดว่าเราไปเร็วสุดแล้วนะ ยังมีน้องอีกคนเร็วกว่าเราอีก แต่ที่แน่ๆเห็นนัดแปดโมงกันทุกคนอ่ะ คลีนิกเปิด ใครเข้าก่อนกรอกประวัติก่อนได้คิวก่อน เราเองได้คิวที่สาม ได้ทำก็เกือบสิบโมงแล้วอ่ะ พี่พนักงานที่นั่นใจดีกันทุกคนค่ะ อีสานบ้านเฮาทั้งนั้น ส่วนตัวดีใจที่ได้เลือกหมอเทพ อ้อลืมไปเราผ่าวันที่ 7 เมษาค่ะ ส่วนค่าเสียหายก็ตามคำร่ำลือ 45,000 บาท ขาดตัวค่ะ ผ่ามาได้ วันนี้วันที่สองค่ะ ไม่รู้สึกหนักรึหน่วงใดๆ รู้แต่ว่ามันใหญ่สวยอ่ะ  ผ่าออกมาวันแรกก็เจ็บปวดนิดๆ แต่ไม่หนักรึหน่วงค่ะ อาการตอนนี้ยังบวมๆ แน่นหน้าอกจากผ้าที่พันไว้อย่างที่ทุกๆคนบอกเลยคะ แต่ก็ไม่มาก  เฮ้อ บอกจะไม่เล่าอะไรมาก เอาซะคนอ่านไม่อยากจะอ่านแล้วมั้ง งั้นมาดูรูปก่อนหลังกันเลยดีกว่าค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-9 09:00:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก่อนผ่าตัด หลังผ่า [attach หลังผ่าวันที่สอง

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-9 09:02:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ซิลิโคนเมนเตอร์ผิวเรียบ 380 cc ใต้กล้ามเนื้อคะ
380 cc นี่ดูตู้มมากค่ะทรงสวยด้วย แผลหายแล้วจะเท่าตอนทำใหม่ๆมั้ยคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย munizia เมื่อ 2012-4-9 09:12
380 cc นี่ดูตู้มมากค่ะทรงสวยด้วย แผลหายแล้วจะเท่าตอนทำ ...

ขอตอบแทน จขกท นะค่ะ ไม่เท่าค่ะจะยุบลงไปอีก
หมเเทพจ่ายค่าผ่าได้กี่ช่องทางค่ะ

แสดงความคิดเห็น

เงินสดเท่านั้นค่ะ  โพสต์ 2012-4-9 13:09
เงินสดอย่างเดียวคะ
เสริมใต้กล้ามเนื้อกับเหนือกล้ามเนื้อ แตกต่างกันยังงัยค่ะ
เจ็บมากไหมคะคุณDaengnoi นัดหมอทำพรุ่งนี้ค่ะ ทำใจอยู่อ่ะคะ กลัวมาก แล้วประจำเดือนมาด้วยอ่ะคะ เห้อแย่จังเลย ไม่รู้คุณหมอจะให้ผ่าตัดได้ไหม  ยังไงก็ขอให้คุณDaengnoi  ได้น้องนมสวยสมใจนะคะ หายไวๆค่ะ ได้ 380 CC แน่ อยากได้เยอะๆ แบบนี้บ้างจังค่ะ แล้วเราสามารถขอคุณหมอเนื้อ หรือใต้กล้ามเนื้อได้ด้วยหรอคะ
เป็นวันแรกหรือใกล้จะหมดประจำเดือนคะ ถ้าเป็นช่วง3วันแรกไม่แนะนำให้ผ่าค่ะ จะลำบากมาก แต่ถ้ามีคนดูแลก็พอไหวนะคะ แต่ถ้าไม่เคยปวดท้องหรือหน้ามืดตอนเป็นประจำเดือนก็น่าจะไม่มีไรมาก อาจจะลำบากเวลาทำความสะอาดร่างกายนิดหน่อย และมีหน้ามืดบ้างเนื่องจากเราเสียเลือดสองทาง
ต้นฉบับโพสต์โดย Daengnoi เมื่อ 2012-4-9 09:00
ก่อนผ่าตัดหลังผ่า[attach หลังผ่าวันที่สอง

สวยค่ะ พี่แดงน้อยต้องซื้อครีมกันหน้าทองลายมาทานะคะ จากรูปแอบเห็นรอยแตกลายจากการขยายของผิวแบบรวดเร็วนะคะ ทากันไว้นะคะหน้าอกจะได้เนียนๆสวยๆ
ยินดีด้วยกับ น่มน๊มคู่ใหม่นะคะ สวยสมใจเลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย maximi เมื่อ 2012-4-9 13:33
เสริมใต้กล้ามเนื้อกับเหนือกล้ามเนื้อ แตกต่างกันยัง ...

ถ้าเป็นสาวสองทำเหนือกล้ามเนื้อก็ได้ค่ะ
ผญ แนะนำใต้กล้ามเนื้อ เพราะพออายุเยอะเราต้องตรวจมะเร็งเต้านมด้วยเมมโมแกรม ทำเหนือกล้ามเนื้อจะตรวจยาก
ซิลิใต้กล้ามเนื้อ อก จะห่างกว่าเหนือกล้ามเนื้อ แต่ถ้าผิวบางทำเหนือกล้ามเนื้ออาจคลำเจอขอบซิลิ
จากที่คุยๆกับคนที่ผ่าเหนือกล้ามเนื้อก็ไม่ค่อยมีใครที่ทำกับหมอเทพแล้วคลำเจอขอบซิลินะคะ

ของเราคลำไปแล้วเจอนะ ลูกสาวหมอเทพเหมือนกัน  โพสต์ 2012-4-26 23:27
อ๋อค่ะ หายข้องใจละ ขอบคุณนะคะที่แนะนำสิ่งดีๆให้  โพสต์ 2012-4-11 16:09
รอชมรูปภาพอัปเดตนะค่ะ หายไวๆค่ะ ขอให้น้องนมคู่ใหม่สวยถูกใจนะค่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-25 06:17:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Daengnoi เมื่อ 2012-4-25 06:24

ไม่ได้เข้าดั้งโด่งสองอาทิตย์ใจแทบขาดคะ กลับบ้านไม่มีเน็ตใช้ อยากจะอัพรูปให้เพื่อนในเวบได้ดูก็ทำไม่ได้ วันนี้เข้ากรุงเทพ รีบจัดให้ดูเลยคะ ตอนนี้น้องนมคู่ใหม่อายุ 18 วันแล้วคะ อาการดีทุกประการ ไม่มีปัญหาใดๆแทรกซ้อน นอกจากอกที่อึ๋มมากขึ้น ที่คุณหมอเทพจัดให้ ยอมรับว่าหมอท่านเก่งมากๆ และชอบนมคู่นี้มากๆคะ อึ๋มได้ใจจริงๆ ติชมได้นะคะ น้องนม ในรูป เจ็ดวันคะ
เอาอีกๆๆ  กลมสวยมากคะ อันนี้คือทรงอะไรคะ.
อยากทราบว่ากี่วันอาบน้ำได้ค่ะ
ใหญ่มากเลย กลมสวยด้วยค่ะ
สวยค่ะ..หายไวๆนะคะ
มาอัพเดทเรื่อยๆนะคะ สนใจทำนมกับหมอเทพเหมือนกันค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Daengnoi เมื่อ 2012-4-25 06:17
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Daengnoi เมื่อ 2012-4-25 06:24

ไม่ได้เข้า ...

ว้าวววดูมๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2012-4-10 22:25
ถ้าเป็นสาวสองทำเหนือกล้ามเนื้อก็ได้ค่ะ
ผญ แนะนำใต้ ...

เจอบอบเยอะไหมน้องป๊อป ต้องดูน้องนมตอนนิ่มอีกทีขอบอาจจะหายไป
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-28 17:56:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ampair เมื่อ 2012-4-25 19:18
เอาอีกๆๆ  กลมสวยมากคะ อันนี้คือทรงอะไรคะ.  ...

ทรงกลมคะ ผิวเรียบ ใต้กล้ามเนื้อ เมนเตอร์คร่าาา
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-28 17:57:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย นานี เมื่อ 2012-4-25 19:44
อยากทราบว่ากี่วันอาบน้ำได้ค่ะ

ของเราอาบทุกวันคะ แบบว่าอาบท่อนล่าง เช็ดท่อนบน ห้ามแผลผ่าโดนน้ำอาทิตย์แรก เท่านั้นคะ

สวยขึ้นเยอะค่ะ  โพสต์ 2012-5-7 21:21
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้