ดู: 1959|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากบนกับ คุณหมอ ภูศิษฐ์ ( ภูณิศา คลีนิก) 6 เม.ย. 55

[คัดลอกลิงก์]

เราจองคิวคุณหมอตอนปลายเดือน มกราคม แต่ได้คิววันที่ 6 เมษายน หรือเมื่อวานนี้เองค่ะ ได้ทำตอน 4 โมงเย็นค่ะ !!
คุณหมอ ภูศิษฐ์ ใจดีมากค่ะ ให้คำปรึกษาดีมากและให้เราเลือกแบบด้วยค่ะ มือเบา และตามคำล่ำลือจริงๆค่ะ คือ
คุณหมอยังหนุ่มและหล่อมากค่ะ 555

ประทับใจในตัวคุณหมอมากค่ะ คุยเก่งน่ารัก ทำให้เราไม่กลัวเลยค่ะ มือเบาสุดๆ และใจดีมาก คอยถามอาการเราตลอด
และยังมีเพลงให้เราฟังแบบเบาๆ ทำให้ความกลัวหายไปเลยค่ะ
เน้นนะค่ะ
ไม่เจ็บเลยจิงๆ ยาชาคุณหมอดีมากๆ ไม่ปวดหรือทรมานอย่างที่คิดเลยค่ะ ปากแตกยังเจ็บกว่าทำปากอีกค่ะ

กำลังจะตามไปเร็วๆนี้ครับ พอดีจองคิวไว้แต่เดือน พ.ย. ปีที่แล้ว เพราะจะกลับไทยก็ สิ้นเดือน เม.ย. นี้ เลยขอคิวสิ้นเดือนไป

ตา จมูก ปาก (บน ล่าง) หมอภู คงจัดหนักมากเลยครับ

แสดงความคิดเห็น

เปนกำลังจัยให้นะค่ะ สุ้สุ้ !!!!!! ต้องดูดีแน่ๆค่ะ หมอภูเก่ง ที่สุดดดด  โพสต์ 2012-4-15 12:17
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้