ดู: 1331|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนพี่ๆ ทุกท่านนะค่ะ อยากทำตา พร้้อมเสริมจมูก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ  น้องใหม่ เว็ป นี้  คือ อยากทราบพี่ๆ  อยากเสริมจมูก พร้อมทำตา 2 ชั้น  ทำที่ไหน ดีค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-20 17:22:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เงียบ..............กิบ   เส้า
ใจเย็นๆนะคะ พี่ๆเค้าคงไม่ว่างกัน

เราก้อไม่ค่อยรู้เท่าไหร่อ่ะ เด็กใหม่เหมือนกัน

แต่เอาเป็นว่าเอาใจช่วยน๊าา
มันก้อแล้วแต่ คนชอบครับ ดู รีวิวในนี้ซิครับถูกใจหมอไหน หมอไหนทำแล้วไม่ค่อยมีปัญหา แล้วราคา สู้ไหว ก้อ โทรไปปรึกษาหมอ แล้วก้อทำครับ..........
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=3074
อ่านรีวิวดูได้ค่า เราทำสองอย่างพร้อมกัน
มันจะบวมหน่อย และหายช้าหน่อย แต่ก็แล้วแต่ร่างกายแต่ละคนด้วยค่ะ
นั่นไงมีคนมาตอบแว้ววว
อย่างที่บอกครับให้ใครแนะนำกันไม่ได้หรอก ...ของงี้มันต้องอยู่ที่เราชอบแบบไหนยังไง
ไปดูได้ที่ห้อง รีวิว  เลยครับ อ่าน และดูรุปผลงานหมอที่เราพอใจ ชอบ แล้วค่อยตัดสินใจอีกที
จมูกเรา คิดเองดีกว่า อย่าให้ใครจูงจมูกนะ เดี๋ยวถึงเวลาไม่ชอบมา จะมาดทษคนอื่นเขา...จริงป่ะ
จขกท. ทำที่ไหนบอกน้องป็อดด้วยน่ะค่ะ
รอ
หรือว่าจะนัดไปทำพร้อมกันก็ได้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้