ดู: 12209|ตอบกลับ: 69
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เรื่องเล็กๆของคาง ที่ไม่เล็กสำหรับผม

[คัดลอกลิงก์]
เกมส์คับ อายุ 20 กว่าแล้วคับ

กำลังวางแผนทำคางคับ

ประสบการณ์ เหรียญทองโอลิมปิค

ผ่านมาเยอะ เจ็บมาเยอะ ไม่อยากบอก ดูเอาเองคับ

กำลังรวบรวม research อยู่คับ

มีข้อมูลแชร์ได้นะคับ ยินดีๆๆๆๆ

เพลงโปรด ตอนนี้ ชั้นต้องทำทำอะไรซักอย่างแล้ว
นักร้องที่ชอบ ลุลา
จังหวัดที่รัก เชียงใหม่
ทะเลที่อยากไป กระบี่
มือถือ มีหลายเบอร์ ไม่บอกได้ไหมเดี๊ยวกิ๊กตามเจอ
การศึกษา ปโท
การงาน   ทำบ้างไม่ทำบ้างแล้วแต่อารมณ์
งานอดิเรก  ไพ่ทาโร่ต์ เป็นนักพยาการณ์
ชีวิตคู่ เมื่อก่อนโสด เดี๊ยวนี้ก็ยังโสดและจะโสดต่อไปเรื่อยๆไม่มีวันหยุด
พระเอกในดวงใจ พี่เคน
ภาพยนตร์ไทยที่ชอบ  หอ แต๋ว แตก
หนังต่างประเทศ   ชอบนาเนีย ดูแล้วคิดถึงตัวเองตอนทำเสรจใหม่ๆ
อยากไป  ลอนดอน
เคยไปแต่  HKG
ฉายาจากเพื่อน  ไม่สายไม่มา ไม่เมาไม่เลี้ยง
ฉายาจากกิ๊ก   ป๋า  พ่อเลี้ยง   เฮีย   ไม่มีอั้น

KAmnBH805895-02.jpg (39.16 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

จมูกโด่งดี คางตัดอ่ะ แต่หล่อแระ
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด ฉ้าน ชอบ ผู้ชายคนนี้ที่สุด คะ
หว๋ายๆๆ ใจเย็นๆนะจ่ะนังเพื่อน

สวัสดีจร้าจขกท

ขอให้ทำออกมาเเล้วหล่อกว่าเดิมนะจ่ะ

เเค่นี้ก่ะบาดใจเพื่อนๆดิชันหมดเเล้วว
ดูจากโปรไฟล์แล้ว............น่าสนใจครับ แหะๆ
เอริธชอบหร่าจีบดิ คิคิคิ
ดูจากโปรไฟล์แล้ว............น่าสนใจครับ แหะๆ
เอริธชอบหร่าจีบดิ คิคิคิ
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-11-19 22:00

แหมๆๆ ใครเค้าจะสนเดี้ยนละคะ ไม่ต้องเป็นเจ้าแม่ PM แล้วคะ เอาแม่ง ซึ่งๆๆหน้าเลย เริดกว่าเยอะ สวยเบาๆ ใสๆๆ หาได้แคร์ไม่ 5555+
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด ฉ้าน ชอบ ผู้ชายคนนี้ที่สุด คะ
ต้นฉบับโพสโดย earthty เมื่อ 2009-11-19 21:58

กลับมาก็ออกตัวแรงส์ เลยนะคุณแม่ งั้นลูกขอตัวก่อนละตัวจริงเขามาละ
กลับมาก็ออกตัวแรงส์ เลยนะคุณแม่ งั้นลูกขอตัวก่อนละตัวจริงเขามาละ
ต้นฉบับโพสโดย golfzabbb เมื่อ 2009-11-19 22:02

อะไรยังไงคะ แบบว่า ออกตัวแรง เดี้ยน แรง ตลอดคะ ไม่เคยลดีกรีความแรง คะ
คุณแม่รักgolfปะครับ คนนี้ ลูกขอนะนะนะ O_o
คุณแม่รักgolfปะครับ คนนี้ ลูกขอนะนะนะ O_o
ต้นฉบับโพสโดย golfzabbb เมื่อ 2009-11-19 22:07

กล๊อฟคะ เค้าชอบหงษ์อย่างแม่ เค้าไม่ชอบชิวาว่านะลูก

/me โยน ลูกบอลให้ลูกสาวไปเล่น  คริคริ
ชิชิ รู้สึกจะไม่ใช้ยังงั้นนะคุณแม่ เพราะ ตอนนี้ จขกท นอนอยู่ข้างๆๆลูกกอยู่เรื่องนี้ไม่อยากจะบอกนะเนี่ยแต่กลัวคุณแม่เสียใจ
ชิชิ รู้สึกจะไม่ใช้ยังงั้นนะคุณแม่ เพราะ ตอนนี้ จขกท นอนอยู่ข้างๆๆลูกกอยู่เรื่องนี้ไม่อยากจะบอกนะเนี่ย ...
ต้นฉบับโพสโดย golfzabbb เมื่อ 2009-11-19 22:19

อีลูกสาว หล่อนฆ่าแม่ตัวเองหรอ หอยกลม

ปล. ที่นอนอยู่ข้างๆลูกๆ ซากจากแม่นะคะลูกสาววววว
อีลูกสาว หล่อนฆ่าแม่ตัวเองหรอ หอยกลม

ปล. ที่นอนอยู่ข้างๆลูกๆ ซากจากแม่นะคะลูกสาววววว ...
ต้นฉบับโพสโดย earthty เมื่อ 2009-11-19 22:20

555+ แย่งกันอยู่2คน คุณแม่เราต้องสวยๆๆรอผุ้ชายเข้ามาจีบสิ อย่าแย่งกันให้เขาเห็น จุ๊ๆๆ
/me นั่งไขว่ห้างสวยๆๆ จมูกเปรี้ยวๆๆ แล้วจิ๊กตา ชิชิ
คิดว่า เฮีย(เรียกฉายาแบบกิ๊ก5555) อย่าทำคางดีกว่า เพราะตอนนี้ก็หล่อแล้ว
ออ แล้วก็ สุขสันต์วันเกิดด้วยนะคับ เฮียเกมส์

20กว่าเท่าไรแล้วอะวันนี้ อิๆ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-19 23:11:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคับ พี่น้องทุกท่านนน  

เฮียว่า กระทู้เฮียออกทะเลเป็นที่เรียบร้อยไปแล้ว

ฮื่อๆๆๆ

ชิชิ รู้สึกจะไม่ใช้ยังงั้นนะคุณแม่ เพราะ ตอนนี้ จขกท นอนอยู่ข้างๆๆลูกกอยู่เรื่องนี้ไม่อยากจะบอกนะเนี่ยแต่กลัวคุณแม่เสียใจ
--------------
ปล. ที่นอนอยู่ข้างๆลูกๆ ซากจากแม่นะคะลูกสาววววว ...
--------------

ซะงั้น จะได้รู้ไหมเนี่ยะว่า คางน้อยๆของผม  item ลึกลับอันนี้จะไปเก็บจากหมอท่านใดได้อะคับ

ฮื่อๆๆๆ
ออ แล้วก็ สุขสันต์วันเกิดด้วยนะคับ เฮียเกมส์
20กว่าเท่าไรแล้วอะวันนี้ อิๆ---------------------------- รู้ได้ไงฮั๊บบบบบ ไม่อยากบอกเอาเป็นว่า ยี่สิบปลายๆแล้วคับ
สุขสันต์วันเกิดนะครับ

อยากหล่อได้หล่อ ได้ทุกอย่างสมปรารถนา

มีความสุขมากๆ คับ

................
อ่ะ น่าไปทำคางอยู่นะ เผื่อจะยาวขึ้นแล้วจะดูดีกว่านี้

แต่โปรไฟล์เนี่ย เพื่อ?.... ตัวเล็กตัวน้อยรุมกันเลยทีนี้
เจ้าของกระทู้น่าจะลงรูปก่อนทำด้วยนะคับ

เปรียบเทียบถึงความแตกต่าง และสถานที่ทำด้วยน่าจะดี
ซี เขายังไม่ได้ทำเลยอ่ะ ...แป่ววว
รอดู ภาพก่อนและหลังครับ เจ้าของกระทู้โพสให้ดูหน่อยนะครับ
หล่อๆๆ กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ซี เขายังไม่ได้ทำเลยอ่ะ ...แป่ววว
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-11-20 00:03

อ่ะ มะช่ายทำหมูกมาแล้ว จะมาทำคางต่อหรา แป่ว หน้าแตก
555

มีกระทู้เป็นของตัวเองแล้วเหรอครับ

ยินดีที่ได้รู้จักอย่างเป็นทางการนะครับ เกมส์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้