ดู: 3215|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอเฉลิมอยู่คลีนิคอะไร

[คัดลอกลิงก์]
แอบโง่นะคะ ไม่รู้จริง ๆ ว่าคุณหมออยู่ที่ไหน เป็นสมาชิกใหม่ค่ะ เพื่งเริ่มสนในเรื่องศัลยกรรมค่ะ เห็นใครๆ ก็พูดถึงเลยอยากรู้
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-17 09:43:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วรูปจมูกแบบนี้เสริมกับหมอเฉลิมจะสวยมั๊ยคะ
คลีนิกอยู่ในห้างฟอร์จูนรัชดาครับ ชั้นใต้ดิน
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-17 09:47:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ คุณ  HongRim
ชอบแบบไหนหรอคะ ถ้าชอบแบบให้มีปลาย ทำกะหมอเฉลิมส่วนใหญ่จะถูกใจกันคะ ^^
จะสวยหรือไม่สวย ไปให้หมอ  ดูให้นะครับ  หมอมีข้อมูลของคนไข้เยอะมากครับดูได้จากคอมของหมอนะครับ
ต้องคุยครับ
เด่วหมอแกจัดห้ายยยย

เราก็จะไปคุยเหมือนกัน  ไปเร็วสวยเร็วคะ อิอิ  
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-17 10:13:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยังกังวลเกี่ยวกับเวลาพักฟื้นด้วยค่ะ เพราะมีเวลิาพักไม่มาก ลักษณะงานก็ต้องพบลูกค้าตลอดเลย กลัวหน้าสิงโต ลูกค้าตกใจแย่เลย 5 วันพอมั๊ยค่ะ สำหรับเวลาพักฟื้น
5 วันพอครับ มันก็ค่อยๆๆยุบนะครับ เคล้ดลับยุบไวถามเพื่อนๆๆในนี้ได้
คลีนิกอยู่ในห้างฟอร์จูนรัชดาครับ ชั้นใต้ดิน
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-5-17 09:46

เพิ่มเติมหั้ยน้าคัฟ
ลงบันได้เลื่อนหน้าร้านอาหารญี่ปุ่นโคบูเนะ
แล้วก้อเดินย้อนกลับมา
คลินิกจะอยู่ติดร้านข้าวแกงหรือร้านข้าวอารายซักอย่างอ่าคัฟ
ยังกังวลเกี่ยวกับเวลาพักฟื้นด้วยค่ะ เพราะมีเวลิาพักไม่มาก ลักษณะงานก็ต้องพบลูกค้าตลอดเลย กลัวหน้าสิงโ ...
ต้นฉบับโพสโดย prayfa เมื่อ 2009-5-17 10:13

ก็แล้วแต่คนนะค่ะ บางคนก็ค่อยๆยุบ  บางคนรอบๆจมูกก็ยังเขียวๆ เหลืองๆ อยู่เลยอ่ะค่ะ แต่ก็ต้องหมั่น ประคบเย็น และก็นอน หัวสูง ไว้ค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-17 21:04:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับทุก ๆ คำตอบนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้