ดู: 1629|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] หนูเป็นคนตาชั้นเดียว ชั้นตาหนาและตกค่ะ ไม่่รู้จะทำตาสองชั้นกับหมอท่านไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
เมื่อวานไปปรึกษษคคุณหมอกมล คุณหมอให้กรีดและเย็บหนังตาขึ้นเพราะคุณหมอบอกว่ากล้ามเนื้อชั้นตาอ่อนแรง
แต่พอเห็นคนไข้้ในคลินิคและคำปรึษาที่สั้นมากๆจากคุณหมอ ทำให้ลังเลว่าจะทำที่นี่ดีมั้ย เพราะคิวยาวมาก ถ้าเกิดมีปัญกหาขึ้นมา
จึงลังเลคุณหมอหลุยส์ แต่ก็กลัวเพราะเป็นคนตาตก ไม่รู้ว่าทำแล้วจะตกอีกรึป่าว พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยนะคะ หรือมีคุณหมอท่านอืนที่แนะนำเพิ่มก็ได้ค่ะ
ปัญหาหนังตาตก โดยทั่วไปแล้ว ถึงจะทำการรักษา มันก็มีโอกาศตกลงมาได้อีกไม่ช้าก็เร็วนะคะ ส่วนหมอเก่งๆมีเยอะคะ ขึ้นอยู่กับงบประมาณ และความชอบส่วนบุคคลนะคะ
แนะนำ พ.วิทวัสที่ยันฮีค่ะ
ด้วยประสบการณ์กว่า 7 ปี ยินดีให้คำปรึกษา จองคิว และมอบสิทธิพิเศษให้ค่ะ
ติดต่อ พลอย 089-9835956
หมอชลทิศคะ  ปรึกษาดูนะคะ
ลองปรึกษา หมอชลธิศดูนะคะ ตาตกเหมือนกันค่ะ ตกข้างเดียว และหลบใน เลยไปทำกะคุณหมอชลธิศ ส่วนตัวก็พอใจนะคะ ดูตาหวานขึ้นด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้