ดู: 3195|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ศัลยกรรมเปลี่ยนผีให้เป็นคน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย piggytro เมื่อ 2012-4-1 18:55

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย piggytro เมื่อ 2012-4-1 18:53

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย piggytro เมื่อ 2012-4-1 18:48

มารีวิวให้เพื่อนๆที่อาจจะเกิดมาไม่สวย หรือสวยแต่ยังอยากจะสวยกว่าเดิม ไม่ต้องเสียใจนะคะ เกิดมาไม่สวย แต่มีตังคก็เอาตังค์ฟาดซะ ^^ ปล.ไม่รวยนะคะแต่หาเงินเองเก็บเงินมาทั้งหมดเพื่อการทำสวยเลยค่ะ ศัลยกรรมไม่ใช่เรื่องแปลกค่ะ แค่คุณทำมาแล้วมีความสุขกับมันแค่นั้นก็พอแล้วค่ะ เกดทำมาทั้งหมด3อย่าง ตอนนี้รู้สึกแฮปปี้มากค่ะเวลาส่องกระจกแล้วเห็นตัวเองสวยขึ้น มีความมั่นใจ กล้าแต่งตัวสวยๆเหมือนคนอื่นเขา อยากสวยไม่ต้องรอชาติหน้าค่ะ อยากทำทำเลยไม่ต้องรอ แต่ให้หาข้อมูลและศึกษาผลข้างเคียงดีๆแค่นั้นค่ะ ที่สำคัญลองทำตามที่คุณหมอแนะนำดีมั้ยค่ะ อย่าไปทำตามทรงนั้นทรงนี้เลยดีกว่านะ อาจจะไม่สวยเลิศเลอแต่ก็จะไม่ต้องมานั้งแก้จนปวดหัวอ่ะคะ เพราะคิดว่าคุณหมอน่าจะแนะนำสิ่งที่ดีที่สุดที่เหมาะกับเรา
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย piggytro เมื่อ 2012-4-1 18:47

อันดับแรกเลยคือตั้งใจลดน้ำหนัก เปิดดีวีดีการออกกำลังกายเต้นเองอยู่ที่บ้าน และทานอาหารเสริมลดน้ำหนัก ปล.ที่ไม่มีโฆษณาตามอินเตอร์เน็ทนะคะเด้วจะว่าขายของ 55+ การทำศัลยกรรมก็เริ่มจากจากทำจมูก+ตัดปีกก่อน ขอไม่บอกสถานที่แล้วกันนะคะเพราะคุณหมอไม่ดัง และส่วนมากจะรู้จักกันเแพาะในกลุ่มอ่ะคะ ไม่มีแบบไม่มีไอดอลไม่ให้เลือกทรงคุณหมอเลือกให้เองเลย T T ศัลยกรรมครั้งที่สองฉีดโบท็อกค่ะ กราม รอยตีนกา ลิฟหน้า ศัลยกรรมครั้งที่สาม ครั้งสุดท้ายแต่ไม่รู้จะท้ายสุดมั้ยนะ ก็คือทำปากบางบน-ล่างกับหมอภูค่ะ เอาแบบไปให้แต่หมอภูแนะนำให้ทำอีกแบบ เออออตามแกซะงั้นด้วยความกลัวเจ็บ ที่เหลือก็มีทรีทเม้นทืหน้าแล้วแต่ว่าว่างๆก้ไปทำอ่ะคะ  ทำมาทั้งหมดสามอย่างด้วยงบประมาณกลางๆ จมูก+ตัดปีก15000 โบท็อกทั้งหน้า6000 ปากบางบน-ล่าง20000 ทรีทเม้นท์หน้าครั้งใหญ่ 30000 บาท ทั้งหมด41000 บาท ไม่รวมทรีทเม้นท์หน้า อยากจะบอกว่าคุ้มจริงๆค่ะ ใช้เงินไม่ถึง50000หมื่นบาทไม่มีแก้ค่ะ ทำมาอย่างละครั้งแค่นั้นก็เปลี่ยนผีให้เป็นคนได้จริงๆ ปล...แต่ให้หาข้อมูลและศึกษาผลข้างเคียงดีๆแค่นั้นค่ะ ที่สำคัญลองทำตามที่คุณหมอแนะนำดีมั้ยค่ะ อย่าไปทำตามทรงนั้นทรงนี้เลยดีกว่านะ อาจจะไม่สวยเลิศเลอแต่ก็จะไม่ต้องมานั้งแก้จนปวดหัวอ่ะคะ เพราะคิดว่าคุณหมอน่าจะแนะนำสิ่งที่ดีที่สุดที่เหมาะกับเรา

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

โอววว ตกใจหัวข้อกระทู้จ้าาา

ไม่ขนาดนั้นมั้งจ๊ะ

น่าจะเปลี่ยนจากคนธรรมดาให้เป็นคนสวยป่าวจ๊ะ อิอิ
สุดยอดเลยค่ะ อยากโบท็อกบ้างจัง ฮือๆๆ แต่ทรัพท์จาง
ถ้าทำแล้วรู้สึกมั่นใจขึ้นก็ทำเลยค่ะ .. แล้วอย่าลืมมารีวิวให้ชมกันด้วยนะคะ
ดูรีวิว ของพี่หลายอย่าง

ชอบทุกอย่างเลย ^^

แสดงความคิดเห็น

ยินดีค๊า  โพสต์ 2012-4-2 09:07
เราว่าพื้นฐานดีอยู่แล้วน๊า สวยคร่า
ทำแค่ปากบางหรอครับบ ยั้งไม่เปลี่ยนไรเท่าไรเลยยยย.. ตั้งกระทู้สะนึกว่าเปลี่ยนแบบพี่นก ^^

แสดงความคิดเห็น

ไม่ต้องขอโทดครับ แต่นึกว่าแบบเปลี่ยนไปเยอะมากๆ อ่า ^^  โพสต์ 2012-4-5 23:40
อ่อ ทามจมูก กับ โบท็อกด้วยหรอครับบ อ่ออครับบ ..ไม่ได้ว่าอะไรนะครับ  โพสต์ 2012-4-5 23:39
ทำจมูก ปากบาง โบท็อกค๊า  โพสต์ 2012-4-3 10:11
หมดงบไปแค่40000เองค๊า คงยังไม่สวยเท่าคุนนกอ่ะค่ะ โทดทีนะคะสำหรับกระทุ้  โพสต์ 2012-4-3 10:10
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้