ดู: 1836|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พี่ๆช่วยนู๋ตัดสันจัยหน่อย ว่านู๋จาปัยทำกะหมอบุญดีมั๊ย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด Ezii เมื่อ 2009-5-17 02:30

คือว่าตอนแรกจองคิวไว้ แร้วยกคิวให้คนอื่นไปแร้ว
แต่พอทีนี้คนที่ยกคิวให้ เค้าม่ายได้ ไปที่คลินิก
แร้วก้พึ่งมารุ๊ว่าเค้าม่ายได้ ไปวันนี้เอง เพราะที่คลินิก
มาคอนเฟิมคิวมะเช้านี้เองง่ะค่า ก้เรยเกิดอาการลังเล
ว่าจาทำกะหมอบุญดีป่าว ว เพราะตอนหลังคิดว่าจาทำกะหมอเฉลิม
แต่คิวคุนหมอก้ย๊าว วยาว ว ว แระคิวหมอบุญก้วันจันนี้แร้วอ่ะค่า
ปล . แต่ก้ม่ายได้เดือดร้อนอารัยกะดั้งเก่ามากมาย
แถมเพื่อนๆแระคนรอบข้างก้ม่ายอยากหั้ยทำ เรยลังเลไปหมดอ่ะค่า
หมอ 2 ท่านนี้คนล่ะสไตล์เลยนะครับ

ตัดสินใจดีๆครับ:)
ชอบแบบไหนละคะ  

ถ้าใจอยากทำ ไม่ทำวันนี้ ซักวันก็ต้องทำ ถ้ามีโอกาสทำจะรอช้าอยุ่ใย มั่นใจเตรียมพร้อม แล้วลุยเลย
ขอให้ได้แบบที่ต้องการนะคะ
คุณหมอ 2 ท่าน
สไตล์ก้อม่ะเหมือนกานแล้วอ่าคัฟ
เอาที่จัยตัวเองอยากได้น้าคัฟ
ถ้าเราเลือกอย่างที่เราอยากได้จิง ๆ
สุดท้ายเราจะพอจัยกับมันอ่าคัฟ
แล้วอิ๋วมั่นใจฝีมือคุณหมอแค่ไหนคับ

เพราะถ้าเราระแวง มันกะจิตตกได้อ่ะคับ

ถ้าเรามั่นใจแร้วกะเดินหน้าเรยคับ

ถ้ายังไม่มั่นใจ กะรอก่อนกะได้คับ
เอาใจช่วยนะค่ะ ตัดสินใจดีๆๆนะค่ะ
เพื่อนๆๆก้อเคยแชร์ประสบการณ์ไว้หลายท่ายเลยค่ะ
ดูสไตล์การทำของคุณหมอดีดีนะค่ะ
ทำออกมาแล้วจะได้ตรงตามที่เาอยากได้
ทำออกมาแล้วไม่ชอบนี้ยิ่งไปกันใหญ่นะค่ะ
ใจเย็นๆเลือกหมอที่เราชอบดีกว่าค่ะ
ไม่ต้องรีบ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-18 19:18:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สรุป
ม่ายได้ทำค่า
อิอิ แอบม่ายค่อยมั่นจัย
(นัยฟามต้องกานของตะเอง)
อิอิ ขอบคุนทุกคนนะคร๊า
ที่เข้ามาหั้ยกำลังจัย แระ
มีส่วนช่วยนัยการตัดสินจัยนัยครั้งนี้
อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้