ดู: 4083|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 12 เม.ย 2555 นัดทำจมูกกับ คุณหมอสำรวย ตื่นเต้น T^T

[คัดลอกลิงก์]
       หลังจากซุ่มอยู่ในเวบนี้มานาน เริ่มเกิดอาการอยากทำจมูกขึ้นมา แต่รุสึกสับสนไม่รู้จะเลือกหมอคนไหนดี
           แต่พอนั่งดูรีวิวไปเรื่อยๆ รู้สึกจะมาถูกใจคุณหมอคนนี้ เลยโทรนัดทำก่อนสงกานต์เพราะจะได้พัก ยาวววว !!
           คุณหมอใจดีมากค่ะ ให้คำปรึกษาดีมาก เลยตกลงยังไงก็จะทำกับคุณหมอคนนี้แหละ ^__^
         แต่มีความกังวล เรื่องปลายจมูก ทำออกมาแล้วจะสวยมั๋ยเนี่ย ........ เกิดอาการกลัว นุ่นนี่นั่นขึ้นมา แต่ไม่เป็นไรมีเวลาอีกหลายวัน

รูปนี้เป็นรูปก่อนทำ นะค่ะ  จะมารีวิวรูปหลังทำให้ดูนะค่ะ

099.jpg (41.62 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ไปทำกับคุณหมอมาแล้วค่ะ
ของตัวเองเสริมก็คงจะสวยค่ะถ้าตัดปีกด้วยนะจะสวยมากๆๆค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-1 11:51:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย loogjeab เมื่อ 2012-4-1 11:37
ไปทำกับคุณหมอมาแล้วค่ะ
ของตัวเองเสริมก็คงจะสวยค่ะถ ...

อยากตัดปีก นะค่ะ แต่ปรึกษาคุณหมบอกว่าต้องรอ 1 ปี ก่อนถึงจะดูว่าต้องตัดปีกรึป่าว
นานเรยง่ะ ^^
สนใจไปทำกับคุณหมอท่านนี้เหมือนกันค่ะ แต่เคยอ่านว่าถ้าจะไปทำให้โทรแจ้งคุณหมอก่อนนึงวันแล้วก็ไปทำได้เลย ไม่ทราบว่าต้องโทรนัดคิวหรือจองคิวยังไงคะ เคยส่งเมล์ไปหาคุณหมอประมาณสองเดือนที่แล้วก็ได้คำตอบว่าโทรแจ้งล่วงหน้าหนึ่งวัน รบกวนปรึกษานิดดดดค่ะ !

ปล คือว่าเรามีเวลาสะดวกค่อนข้างจำกัดค่ะว่าจะไป 11 เม ย นี้ ถ้ามีจองคิวอาจจะไม่ทันแน่ๆเลย T^T
จะไปทำกับคุณหมอเหมือนกันค่ะ ทำวันที่ 4 เมษา 2012 นี้ค่ะ ทำก่อนกันแปปเดียวเอง ตื่นเต้นมาก อิๆ ^^
เราก็กะจะไปแก้กับหมอสำรวจเหมือนกัน ทำเสร็จ มารีวิวให้ดูหน่อยจ๊ะ
เราไปทำมาแล้วคร้า หมอใจดีมาก ๆ ทำมาได้ 2 เดือน 10 วันแล้ว ธรรมชาติดีค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-2 13:12:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Drgreengown เมื่อ 2012-4-1 17:46
สนใจไปทำกับคุณหมอท่านนี้เหมือนกันค่ะ แต่เคยอ่านว่า ...

โทรหาคุณหมอได้เรยนะค่ะ คุณหมอใจดีมากค่ะ เบอโทร 081-8689066
แต่โทรพรุ่งนี้ดีกว่านะค่ะ คุณหมอน่าจะกลับจากญี่ปุ่นแล้วค่ะ คิดว่าน่าจะทำได้นะค่ะ วันที่ 11 เม.ย
ลองโทดูนะค่ะ ^_^
วันที่ 11 น่าจะว่างนะค่ะ โทรหาคุณหมอดู
รู้สึกเจ้าของกระทู้ เราเจอกันแน่เลย  เราออก เธอเข้า เราก็ไปทำวันที่12 เหมือนกัน

แสดงความคิดเห็น

นัดคุณหมอ 3 ทุ่ม ค่ะ เลิกงานก็ตรงดิ่งไปทำเรย อิอิ  โพสต์ 2012-4-4 12:50
ต๊ะเอง หมอสำรวย ที่ต๊ะเองจะไปทำเนี่ย ใช่หมอหมอสำรวย ศรีตุลานนท์  ชื่อคลีนิค รัตนโกสินทร์การแพทย์ ที่อยู่ซอยจรัญสนิมวงศ์ 53 เบอร์โทรมือถือ 081 8689066 เปล่า ค่ะ คนเดียวกับเรารึเปล่า ^__^
ต้นฉบับโพสต์โดย saza เมื่อ 2012-4-2 10:17
เราไปทำมาแล้วคร้า หมอใจดีมาก ๆ ทำมาได้ 2 เดือน 10 วันแล ...

ขอบคุณนะคะ ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย 88rapala88 เมื่อ 2012-4-2 13:53
วันที่ 11 น่าจะว่างนะค่ะ โทรหาคุณหมอดู
...

ขอบคุณค่ะ ^^
จากจากลงเครื่องก้อโทรหาหมอที่คลีนิก  (ผมลงเครื่อง 10:35)  คุณมหอกลับจากญี่ปุ่นวัที่ 2 เหมือนกัน  เย็นๆบุกไปที่คลีนิคเรย  ได้คิวสุดท้าย สี่ีทุ่ม 15  ตอนนี้หน้าบวมมาก  ไม่ได้ลงรูป

บวม แร้ว ปวดมั๊ยค่ะ  โพสต์ 2012-4-4 12:51
เราก้อไปทามมานะ 30 ธันวา 54 หมอมือเบามากไม่ช้ำเท่าไหร่แต่จมูกเราไม่โด่งเลยขนาดย้ำว่าขอโด่งๆนะแต่มันก้อธรรมชาตดีแหละขนาดเพิ่ลๆ ยังไม่มีคัยรุ้วเลยว่าไปทำมา (ธรรมชาติไปป่ะ) แต่เพิ่ลบอกว่าแหมบเหมือนเดิม อืมมมมมม นะ

อยากได้ธรรมชาติอ่าค่ะ แต่โด่งหน่อยก้อดีนะ T^T  โพสต์ 2012-4-9 17:26
จะบวมอยู่ประมาณสองวัน  ก้อปวดนิดๆ ทานยาก้อหาย  แล้วก้อดื่มน้ำบัวบกมากๆ(ความเห็นส่วนตัวนะครับ)  ทำมาเมื่อวันที่ 2 เมษา  วันนี้     ตอนนี้กลับมาลาสเวกัส  ตอนกลับมาได้อาทิตย์นึง  เห็นไม่เจ็บไม่บวมก้อเลยไปยิม  วันต่อมา  บวมเรยครับ  ปวดด้วย ก้อทานยาแก้ปวด  แก้อักเสบ  ยาลดบวม วันนี้  17 พฤษภา  ปรกติแล้วครับ แต่ยังรู้สึกเสียวๆเวลาจับที่ปลายจมูก  คิดว่าประมาณสามเดือนคงเข้าที่  คุณหมอใจดีมากๆเรยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้