ดู: 6908|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] อยากทำปากสีชมพู

[คัดลอกลิงก์]
มีครายแนะนำได้บ้างครับทำปากสีชมพูที่ไหนดี อยากมีปากสีชมพู
ลองใช้ยาทาก่อนก็ได้นะครับ เห็นผลแต่ไม่ถาวร

พอเลิกใช้ก็กลับมาเหมือนเดิม
ยาไรคับที่ทาแล้วปากชมพู
แนะนำด้วยคับ
อยากปากชมพู
สักปากค่ะ ทีห้างเดอะมอลราม สวยดีค่ะ เยอะด้วยค่ะ
ติ้น ออเรนทอลอีกหนึ่งทางเลือกครับ

ฮ่าๆ ราคาหลักร้อย ขวดหนึ่งใช้ได้สี่ห้าเดือน

ฮ่าๆๆ เรเซอร์ อาจจะชมพูได้ม่ายเท่าติ้นน่ะครับ

ฮ่าๆๆ แต่ม่ายต้องกลัวปากแดงไปน่ะครับ

เพราะว่าติ้นมีหลายเบอร์มากครับ อิ อิ

บอบก็ใช้เบอร์อ่อนๆ แล้วก็เข้มนิดนึสลับกันไป

เพราะว่า ถ้าบอบไม่ทาติ้นที่ปาก หน้าจะดูซีดมากกครับ
ตอบกระทู้ aungjung ตั้งกระทู้

แพงป่าวค๊ะ ราคาเท่าไหร่ ร้านสักยุตงส่วนไหนค๊ะ
หยักปากชมพูเหมือนกันอ่ะขร่ะ
เป้ยก้อสักค่ะแต่สักข้างในเหมือติ้นอ่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ไม่ค่ะลงยาชาอ่ะค่ะชาจนปากซีดค่ะไม่รุสึกเลย  โพสต์ 2011-5-4 01:18
โวววว เจ็บป่ะคะ  โพสต์ 2011-5-2 20:34
ร้านสักอยู่ที่เดอะมอลล์ราม ชั้น 3 ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้