ดู: 1438|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปรึกษาเรื่องจมูกกะตาคร่า รบกวนช่วยตอบด้วยนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด ALeXZa เมื่อ 2009-11-19 14:50

พอดีว่าเล็กได้คิวกะคุงหมอเฉลิม วันที่ 1 ก.พ. 53 (แอบจิตตกล่วงหน้าเป็นเดือน)
เล็กตัดสินใจว่าจะทำตากับจมูกพร้อมกันเลย ไม่รู้ว่าหนังหน้าอย่างเล็กเนี่ย จะเสริมแบบไหน
เพราะว่าไม่เคยปรึกษาหมอเยย ใจชอบแบบ ซองยูริ แต่ไม่รู้จะเข้ากับหน้ารึป่าว ท่านกูรู(กูรู้)ทั้งหลายช่วยวิจารณ์
ให้หน่อยสิคะ ส่วนตาเล็กหางตามันตกกกก โคตรๆๆ ชั้นตาก็ไม่เท่ากัน ไปทำตาให้เท่ากันไม่รู้ว่าจะช่วยได้คะใครช่วยบอกที  

ดูรูปแล้วอย่าตกใจนะคะ ใครใจไม่ถึงอาจฝันร้ายได้ 555+
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-19 14:08:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันนี้เป็นภาพถ่ายตอนนอน จะเห็นว่าตาไม่เท่ากันอย่างชัดอ่า ส่วนอันนี่ มุมกล้อง+แสงคร่า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-19 14:11:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว๊ากกกกก  !!!!

รูปใหญ่มาก น่ากัวมากๆ

แต่ไหนๆๆก็จะโมแล้ว ดิช้านจะได้รับคำแนะนำอะไรไหมคระ ต้องทามอะไรอีกไหม บรรดากูรู้ตอบทีคร่า
ทำจมูกก่อนก้อได้ค่า

พอดีเราทำแต่จมูกอะ

เรยให้คำปรึกษาเรื่องตาไม่ได้ อิอิ

แต่ถ้าเธอทำแค่จมูก เราว่าก้อน่ารักแล้วล่ะ ^^
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-19 14:38:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
4# bencharat

ขอบคุนสำหรับคำแนะนำค่ะ

ที่จะทำตาเพราะว่ามันไม่เท่ากันน่ะครา

ขี้เกียจแต่งหน้ากลบแย้ว
อ๋อ กะจะทำตาเพราะว่า ชั้นของตา มันไม่เท่ากันใช่มะ

อืมๆ ต้องรอถามพี่ๆ ที่เค้าเคยทำกันอะ

เราก้ออยากทำนะ อยากให้โตๆหวานๆอะ

แต่กลัวจะพักรักษาตัวนาน

ยังไงก้อเป็นกำลังใจให้นะคะ ^^
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-19 14:49:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อะเคคร่า

ขอบคุงมากมายคร่า
เรื่องตาลอง หาข้อมูลในนี้ดูสิ มีพี่ๆๆหลายคนทำตาแล้วเข้าไปคุยกับเขาน่าจะได้ หรือไม่ก็บุกไปปรึกษาคุณหมอเลยได้รู้ๆๆกันไป ว่าเราจะทำได้แบบไหน  สู้ๆๆจ้ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้