ดู: 15525|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ฝากพ่อไปจองคิวจมูกหมอเฉลิมค่ะ 31 ส.ค

[คัดลอกลิงก์]
แนะนำตัวก่อนนะคะ ชื่อยุ้ยค่ะ ตอนนี้ไม่ได้อยู่เมืองไทยค่ะ จะกลับไปเที่ยวเมืองไทยเดือนส.ค ค่ะ กลับกลางเดือน ก.ย ค่ะ

โทรไปคุยกับทางคลีนิคมาแล้วเรื่องที่ว่า จะทำตอนไหนดี เพราะว่ากลับมาเมืองไทยอีก 2 อาทิตย์ก็จะไปทะเลค่ะ ถามทางคลีนิคแล้วว่าทำก่อนเลยได้มั้ย พี่เค้าไม่แนะนำค่ะ ให้กลับมาจากทะเลแล้วค่อยทำ เหลือเวลาพักตัว 10 วันก็ค่อยขึ้นเครื่องกลับ ไม่น่าเป็นห่วงเท่า ทำเสร็จแล้วไป 2 อาทิตย์แล้วจะทะเล

เลยฝากให้พ่อไปจองคิวคุณหมอวันที่ 31 ส.คค่ะ วันเสาร์ที่ 29 ส.ค กลับจากทะเลใจจริงก็อยากจะวิ่งแจ้นไปทำจมูกเลยทันทีหลัง 2   แต่ว่าโดนเบรคไว้ไม่รู้ว่าคุณหมอจะเปิดดึกรึเปล่าวันเสาร์ ก็เลยตัดใจทำวันจันทร์ก็ได้เหลือเวลาพัก 9 วันแล้วขึ้นเครื่องกลับค่ะ

จริงๆเป็นคนมีจมูกบ้างแล้วแต่ว่า ตรงหัวตาไม่ค่อยมี ใส่แว่นแล้วตกเลย อิอิ ตาก็อยากแต่งด้วยค่ะ เป็นคนตาง่วงนอนอ่ะค่ะ ชั้นตาหนาเลย ไม่ลืมตาเต็มที่ก็จะดูหมวยๆนิดนึงค่ะ
มีรูปมาให้ดูด้วยค่ะ ทำแล้วหน้าจะเป็นยังไงบ้างคะ ช่วยดูให้ทีค่ะ

ยุ้ยชอบจมูกกับตาของเอิร์น เดอะสตาร์ค่ะ แค่ชิ่นชอบเฉยๆ แต่ถ้าทำแนวเค้า คงไม่เข้ากับหน้าแน่เลยค่ะ หน้าคนละแนวกัยเลย อิอิ

ไม่รู้จะเอาแบบจมูกใครไปให้หมอดูดี ไม่มีแบบที่อยากได้เป็นพิเศษ อยากได้ทรงของตัวเองน่ะค่ะ แต่ว่าเอาแค่ให้โด่งขึ้น น่าจะพอได้มั้ยคะ
แก้ไขล่าสุด aoao เมื่อ 2009-5-17 14:37

รูปหน้าคุน จขกท ก็น่ารัก นะค่ะ แล้ว ชั้นตาก็หนา ได้ใจดีจัง ไม่ดู เหมือนคนง่วงนอนหรอกค่ะ ถ้าทำจมูก ตาอาจะดู คม กว่านี้ก็ได้นะค่ะ โอ๋โอ๋ มีรูปแนะอีกรูป ค่ะ ลองดูว่าจะเหมาะมั้ยนะ

KHJJ20081005094940[1].jpg (19.13 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 10)

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-17 16:53:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ คุณโอ๋โอ๋ ค่ะ รูปจมูกนี้สวยดีค่ะ จะลองเอาไปให้คุณหมอดูด้วยนะคะ:)
อยากให้มีคนสวย เพิ่มเยอะๆค้า
ยังไงน้องยุ้ย ลองเข้าไปดูทู้แบบจมูก สำหรับเพื่อนหญิงอีกก็ได้คะ
รูปมีเยอะมาก  น้องยุ้ยทำจมูกออกมาแล้วสวยแน่นอน
แต่พี่ก็ว่าตาก็สวยดีนะ  ไม่เหมือนคนง่วงนอนนะ

ปล.คุณพ่อน่ารักจังคะ  มาจองคิวให้ด้วย
มาให้กำลังใจนะครับ ขอให้ทำออกมาแล้วสวยถูกใจ

และกลับไปเมืองนอกพร้อมกับความสวยสะดุดตาครับ

ดูจากรูปน้องแล้ว ระหว่างตาแทบไม่มีดั้งเลย

ก็น่าจะเน้นตรงระหว่างตาอีกนิด เน้นสันอีกหน่อย และปลายด้วย

สรุป... คือเน้นต้างแต่ระหว่างตาลงมาถึงปลายนั่นเอง อิอิ

รับรองสะสวยคมขึ้นแน่นอน
เราว่าหน้าตา มีส่วนคล้ายน้องเอิน อยู่นะคับ

น้องเค้ากะไปเพิ่ม มาอย่างละนิด ละหน่อย

คุณพ่อ น่ารักจังเรยคับ ไปจองคิวให้ด้วย อิอิ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-18 19:35:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
5# baramee

ขอบคุณพี่ baramee ค่ะ ยุ้ยเข้าไปดูมาแล้วค่ะ จมูกสวยๆเต็มเลยค่ะ
โทรไปคุยที่คลีกนิคกะว่าจะจองเลย พี่เค้าบอกให้เอาเพื่อนมาจองแล้วจ่ายค่ามัดจำด้วย
แต่ว่าไม่มีเพื่อนที่เมืองไทย ก็เลยต้องเพิ่งคุณพ่อค่ะ อิอิ คุณพ่อเชียร์ให้ลูกสวยค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-18 19:38:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
6# nanvaris

ขอบคุณพี่ nanvaris สำหรับกำลังใจค่ะ กลับมาแล้วคงเก็บตัวพักนึงค่ะ จมูก 9 วัน ไม่รู่ว่าจะโชว์สวยได้รึยังนะคะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-18 19:42:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
7# freshnight

ยุ้ยชอบจมูกเอิร์นมากเลยค่ะ กะตาด้วย ดูมีเสน่ห์ดีนะคะ จะลองเอาไปให้คุณหมอดูว่าจะเข้ากะหน้ารึเปล่าค่ะ

ปล. กลับมาอ่านกระทู้ที่ตั้งไว้อีกที เห่อๆ เขียนภาษาไทยแปลกๆ ต้องขออภัยด้วยนะคะ
จะบอกว่า คุณแม่น้องเอริ์นสวยมากๆเลยคะ..

แบบว่า ลูกไม้หล่นไม่ไกลต้น  เกี่ยวมั้ยเนี่ย

12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-19 03:05:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จะบอกว่า คุณแม่น้องเอริ์นสวยมากๆเลยคะ..

แบบว่า ลูกไม้หล่นไม่ไกลต้น  เกี่ยวมั้ยเนี่ย

...
ต้นฉบับโพสโดย mengjai91 เมื่อ 2009-5-18 20:03

แม่เค้าสวยจริงค่ะ ถอดกันมาลย แต่เมื่อก่อนเอิร์นไม่สวยแบบนี้นะ ไม่รู้ทำไรมามั้ง สวยขึ้นอย่างมัศจรรย์มากเลย
ขอให้ออกมาสวยสมใจน่ะค่ะ
หมอไทยเก่งอยู่แล้วรับรองสวยสมใจแน่ๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้