ดู: 2549|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ยาจีนหนุนหยานไป่เหยา หาซื้อได้จากที่ไหนค่ะ(เราอยู่แถวรามคำแหงคร้า)

[คัดลอกลิงก์]

ตามหัวข้อเลยค่ะ มีเพื่อนๆในดั้งโด่งคนไหน พอจะรู้บ้างมั๊ยค่ะ คือจะซื้อมาทานอัดไปสัก2-3วันก่อนไปทำจมูกอ้ะจ่ะ  ไอ้เจ้ายาตัวนี้หน้าตาเป็นไงค่ะ

และใครมีเคล็ดลับก่อนไปทำจมูก บ้างมั๊ย ที่จะให้บวมช้ำน้อยที่สุด

อีก2-3วันว่าจะไปทำแล้วว ไม่ได้นัดคิวหมอค่ะ และยังไม่แน่ใจว่าจะไปทำกับคุรหมอท่านไหนดี

เลือกๆไว้ ก้อมีหมออรรถพร กับหมอบุญถิ่นค่ะ (ที่เลือกเพราะราคาถุกก อิอิ แต่จะเวิร์คไมนี้สิ ต้องเสี่ยงดวงดู) คือจะบุกไปที่คลีนิกเลย เอาแบบไปแต่เช้าก่อนคลินิกเปิดไปเลยย เผื่อได้คิวว่างของคนไหนที่ไม่ได้มาตามนัด ก้ออาจจะได้ทำำอ้ะคะนะจ่ะ

อ้อ เราอยู่แถว หน้ารามนะจ่ะ  

อีกนิดค่ะ หมอบุญถิ่นนี้ราคาอยู่ที่เท่าไหร่ค่ะ ตอนนี้ยัง5พันอยู่รึป่าวเอ่ยย (ทำไมมันถุกจัง แต่ก้ออยากทำ)แล้วคลีนิกคุณหมออยู่แถวไหนค่ะ เอาแบบไปให้ดูได้ป่ะคะ หรือคุณหมอเลือกเองเลยย

แล้วหมอ อรรถพรล่ะคะ ราคาอยู่ที่ 8000  9000 และ 12000 ถุกมัยค่ะ

คำถามเยอะแยะ ต้องขออภัยด้วยยย    ขอบคุณล่วงหน้าคร้าา ^^

อร้ายยยยยยย พุ่งนี้จะไปทำกับหมออรรถแร้ว รอมาตั้ง 2 อาทิต โฮ๊ะๆๆๆ
ตรงข้ามคลีนิคหมอบุญก้อมีร้านขายยานะ-*-
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-27 19:42:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อ จ่ะ ขอบคุณ.....

สู้ๆ นะคร้า เป็นกำลังใจให้ค่ะ สวยสมใจน๊ะ

เดี๋ยวของเราทำออกมาแล้วจะมารีวิวให้เพื่อนๆในดั้งโ่ด่งดูแน่นนอคร้าา ติดตาม รับชมและรับฟัง อีก 2-3วันนี้ค่ะ 555
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-27 19:44:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
miugijung19  จะไปทำแบบราคาไหนอ้ะจ่ะ หมออรรถพรใช่มัยย เลือกเอาแบบไหนอ้คะะ
ให้ฟรี มีเหลือ 5เม็ด จ้า สนใจติดต่อมาได้นะ   สะดวก สีลม
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-27 21:06:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
pimjeab  ขอบคุณจร้าา แต่ไม่เป็นไรค่ะ ไกลจังง เดี๋ยวฝากเพื่อนซื้อเอาค่ะ  ขอบคุณจ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้