ดู: 9498|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอบุญถิ่นกับหมอกิตติศักดิ์เลอลักษณ์ หมอไหนทำสวยกว่าค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เราได้คิวกะคุณหมอกิตติศักดิ์แล้วค่ะวันที่ 9 เมษา แต่มาดูรีวิวคุณหมอบุญถิ่นแล้วชอบทรงจมูกที่หลายๆคนทำออกมาสวย เพื่อนๆรบกวนช่วยแนะนำหน่อยค่ะว่า ทำกะหมอไหนดี เรามีคิวว่างแค่ 8-16 เมษายน เท่านั้นค่ะ หลังจากนั้นทำงาน มีเวลาว่างน้อยมาก T T แล้วรบกวนเพื่อนๆ ใครมีเบอร์หมอบุญ รบกวนขอด้วยค่ะ
หมอบุญมี 2 เบอร์นะ โทรไปตอนเที่ยงๆ บ่ายๆ นะจ๊ะ ตอนเช้าพนักงานยุ่งมากๆ ไม่ค่อยมีเวลารับโทรศัพท์จ้า 02-2807410,02-2812580
เราก็เพิ่งไปทำกะหมอบุญมาได้ 10 วันแล้วจ้า มีไรถามได้นะจ๊ะ

แสดงความคิดเห็น

ไม่ทราบว่าเจ็บรึป่าวค่ะ  โพสต์ 2012-3-28 16:29
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-27 18:50:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ โทรไปสอบถามแล้วเป็นซิโคนเมกาแบบนิ่มราคา 5000 ทำไมถูกจังอ่า แอบงง -*-

ฉีดแค่ยาชา มันจะเจ็บมากมั้ยค่ะ T T แอบกังวล  โพสต์ 2012-3-28 10:47
คุณหมอไม่คิดค่ามีดอะคะ ก็เลยถูกอะ  โพสต์ 2012-3-28 10:15
ราคาาถุกกก 5พันน สนใจหมอบุญถิ่นน  อีก2-3วันจะไปทำแย้วว

ทำเลยจ้า สวยแน่นอน อิอิ  โพสต์ 2012-3-28 10:15
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LadiieZ_HisO เมื่อ 2012-3-27 22:08

ได้คิวหมอบุญถิ่ินวันที่ 11 เมษาค่ะ แอบตื่นเต้นเบาๆ

เจ็บแปปเดียวเองค่ะ สวยแน่นอน อิอิ  โพสต์ 2012-3-28 10:15
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-28 08:15:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เวลาเราจะไปทำคุณหมอจะถามไรเราบ้างค่ะ เราสามารถบอกคุณหมอหรือเอารูปให้หมอดูได้มั้บว่าอยากได้แบบนี้ กลัวออกมาเปนจมูกหมูมากๆ
รบกวนช่วยรีวิวรูปให้ดูหน่อยได้ไหม๊คะ  สนใจหมอบุญมาก

เดี๋ยวจะอัพให้ดูนะคะ  โพสต์ 2012-3-28 10:22
ต้นฉบับโพสต์โดย oil789 เมื่อ 2012-3-28 08:15
เวลาเราจะไปทำคุณหมอจะถามไรเราบ้างค่ะ เราสามารถบอกค ...

ไปถึงถ้าเรานัดไว้ก็ไปที่เคาเตอร์ ยื่นบัตรประชาชนบอกพนักงานว่าเรานัดไว้ แล้วเค้าก็จะถามเราว่าเคยเสริมเคยฉีดไหม แพ้ยาอะไรไหม เราก็ตอบๆๆ แล้วก็รอ พอเค้าเรียกชื่อเราก็ขึ้นไปพบคุณหมอ(ตอนเราทำไม่ได้พบแฟนคุณหมอ เราได้คุยกับคุณหมอบุญเลย เรานัดคิวไว้คิวแรกเลยจ้า) แล้วคุญหมอก็จะถามว่าเอาตรงไหนขึ้นเราก็ชี้ไป คุณหมอก็จะดึงจมูกครงที่เราชี้ให้ดูว่าเอาขึ้นกี่สเต็ป (เราอยากได้เท่าไหรก็จัดเลยจ้า บอกหมอเลย) พอเสร็จแล้วคุณหมอก็จะขีดๆไว้ แล้วก็ให้เราลงไปรับยา รอล้างหน้า แล้วก็รอคิวผ่า ของเราไม่มีหยดน้ำเลยคุณหมอเสริมให้นิดนึง อิอิ ไม่ต้องกลัวหรอกจ้า เราว่าเป็นธรรมชาติดี เดี๋ยวเราจะอัพรูปให้ดู ไปทำแล้วรีวิวบ้างนะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-28 10:43:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราได้คิวแล้ววันที่ 10 เมษาค่ะ แต่เป็นช่วงบ่ายๆเย็นๆ อยากได้คิวแรกทำไงดี ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอดูรูปรีวิวหน่อยได้ป่าวค่ะ เราอยากให้ดูรูปเรามากเลย แต่ไม่กล้าเอามาโพสตรงนี้ อาย แงๆๆๆๆ อยากให้คุณ LoveO.O ช่วยแนะนำ ขอเมลหน่อยได้มั้ยค่ะ ^^
เรา ก้อสนใจคุณหมอบุญถิ่นนะ ตรงที่ราคาถุกก อิอิ

แต่ อยากรู้ว่า เราไม่ได้โทรนัดคิว หรือ จองล่วงหน้าเลยย

อยากบุกไปแบบจะทำเลยอ้ะ คิดว่าจะได้มัยอ้ะคะ

กะว่าจะไปตั้งแต่คลีนิกเปิดหรือไปรอก่อนเปิดเลยอ้ะคะ รอคิวหมอว่างทำให้ หรือ เผื่อ มีคนไหนไม่มาตามนัด จะได้คุย ขอหมอทำให้อ้ะคะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-28 13:04:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปเลยคะ ถ้าไปแล้วได้ทำ บอกด้วยนะ จะได้ทำบ้าง 55555555+
เราโทรไปไม่เห็นมีใครรับสายเลย ว่าจะบุกไปทำมันจะคนเยอะไหมนะ อยากทำเลย เราเนื้อจมูกน้อยทำออกมาแล้วจะเป็นไงเหรอ ใครมีประสบการณ์ แชร์หน่อยคะ:)
เราก็ทำกับหมอบุญถิ่นค่ะ เป็นคิวบุกเหมือนกันไม่ได้จองก่อนล่วงหน้าเพราะคิวยาวมากๆเลย คุณหมอท่านเน้นทำแบบปลอดภัยระยะยาวอ่ะค่ะ คือท่านจะไม่ทำให้โด่งจนเกินไปเพราะอาจจะมีโอกาสทะลุได้ง่าย  ถ้าใครสนใจเป็นคิวบุกเหมือนเรานะค่ะแนะนำว่าให้ไปรอตั้งแต่ตี4-5เลยค่ะ รับรองว่าได้ทำแน่นอน แต่คุณหมอท่านจะไม่รับทำคนที่อายุต่ำกว่า18ปี,คนที่เคยฉีดfillerหรือคนที่มีปัญหากับทรงจมูก เช่น จมูกเบี้ยว จมูกคด เป็นต้นค่ะ   
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้