ดู: 1516|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] เสริมจมูก+ตัดปีกจมูก+ทำตาสองชั้น ใช้เวลาพักฟื้นเท่าไรหรอค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเรามีเวลาพักฟื้นจำกัดอ่าค่ะ
แต่ถ้าเป็นไปได้ ไม่อยากหยุดเรียนเยอะอ่าค่ะ เพราะถ้าหยุด เกิน 5 วัน จะได้ F

เราจะทำวันที่ 10 เม.ษ แล้ว โรงเรียนเปิดวันที่ 16 แต่เรากะจะหยุดเรียนสัก 2-3 วัน
คิดว่าจะพอไหมค่ะ

ตอนนี้เราลองหาเกี่ยวกับวิธีที่ช่วยให้หายช้ำ+บวมเร็วขึ้นอยู่อ่าค่ะ
ที่ดูไว้ก็มี แคปซูลใบบัวบก น้ำมะพร้าว ยาจีน หยุนหนานไป๋เหยา (อันสุดท้ายได้ยินว่าดีมากๆ เลย)

แต่ว่าเราทำ 3 อย่างเลย เสริมจมูก+ตัดปีกจมูก+ทำตาสองชั้น (เคสที่คนอื่นรีวิวกัน ส่วนมากจะเห็นทำแค่อย่างเดียว จมูก หรือ ตา) ไม่รู้ว่าจะ 3-4 วันหายช้ำ+บวม เหมือนคนอื่นไหม

ไม่อยากแบกหน้าบวมๆ ช้ำๆ ไปโรงเรียนอ่าค่ะ    

แล้วยาหยุนหนานไป๋เหยา หาซื้อที่ไหนได้บ้างหรอค่ะ
คือเห็นในเว็บต่างๆ มีขายก็จริง แต่กลัวไม่ใช้ของแท้อ่าค่ะ

แล้วมีอะไรที่ช่วยทำให้หายเร็วขึ้นได้อีกบ้างไหมค่ะ

ขอบคุณค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้