ดู: 2544|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอเฉลิม หมอคมกริช ฯลฯ หมอไหนเริ่ด แชร์หนูที:p

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ
ตอนนี้กำลัง ลังเลใจ สอง สาม สี่ ห้า ใจอยู่

อยากไปทำจมูก อยากได้แบบธรรมชาติ ไม่มากเกินไป
เปนหยดน้ำ สวย ๆ

มีใครเคยไปทำกับ หมอเฉลิม หมอคมกริชกันบ้างค้ะ ???????????

แร้ว ที่ไหนกันบ้าง !!!!!!!!!!!!!! ที่ เริ่ด ชัวร์ ขอ งบ ไม่เกิน 20000 พอค้ะ

รบกวน ช่วยคลายปัญหาเราทีน้ะคะ

ขอบคุณมากค่ะ
หมอเหลิมค่ะ ถ้าเทียบกันแค่ 2 ท่านนี้นะ เราเห็นเพื่อนทำหมอเหลิมค่ะ เนียนสุดๆ
เราเองก็ยังศึกษาอยู่ไม่ค่อยรู้เยอะนะ ลองอ่านนี่ดูก่อน  
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=15383&extra=page%3D2&page=10
เราเจอกระทู้นี้แล้วกลัวเลยอะ อย่าเพิ่งตัดสินใจ เราว่าใจเย็นๆ หาข้อมูลไปก่อน ส่วนตัวเราไม่มีข้อมูลหมอคมกริชหรอก
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-23 17:03:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pookoka เมื่อ 2012-3-23 05:12
หมอเหลิมค่ะ ถ้าเทียบกันแค่ 2 ท่านนี้นะ เราเห็นเพื่อน ...

ขอบคุณค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-23 17:03:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Pnkberry เมื่อ 2012-3-23 16:11
เราเองก็ยังศึกษาอยู่ไม่ค่อยรู้เยอะนะ ลองอ่านนี่ดูก ...

ใช่ค้ะ เรายังไม่กล้าตัดสินใจเร้ย ขอบคุณน้ะค้ะ :)
เราก้อตัดสินใจไม่ถูกว่าหมอคมกริช หรือหมอเฉลิมดีอ่า
เราทำหมอ คม ไปดูรีวิวได้นะ
เห็นจมูกผู้หญิงหมอเฉลิมมาหลายคนละ ไม่สวยเลย หมอคมทำจมูกผญสวยกว่าค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้