ดู: 895|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มากมาคำถามเกี่ยวกับเสริมจมูกค่ะ เข้ามาช่วยออกความเหนหน่อยน่ะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำจมูกค่ะ  แต่อยากได้สเปคตามนี้   ช่วยแนะนำคุณหมอให้ด้วยค่ะ พร้อมขอราคาค่ะ

ทำออกมาแล้วดูดีเปนธรรมชาติ  ทั้งในปัจจุบันและตอนแก่ตัว  
จมูกแบบบิดได้เนียนๆเหมือนไม่ได้เสริมราคาแพงไม๊ค่ะ  แล้วต้องบอกหมอว่ายังไงค่ะ
มีลูกแล้วค่ะ  และกำลังท้องอีกคน    ขณะนี้ เราสามารถทำจมูกได้เลยไม๊ค่ะ
เราน้ำหนักขึ้นจากเดิมมา30 กิโล  (จาก42ขึ้นมา72)  ตอนที่ผอมเราก็เหนสันจมูกบ้างแต่ก็ไม่เยอะ
แบบนี้ถ้าเราเสริมตอนที่เราอ้วนๆอยู่  ถ้าผอมลงแล้ว โครงหน้าจะหน้าเกลียดไม๊ค่ะ  (ไม่รุจะผอมได้เท่าเดิมป่าว)

ขอบคุณล่วงหน้าทุกความเหนค่ะ
ต้องรอคลอดก่อนนะคะคุณแม่ ตอนนี้ยังทำไม่ได้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้