ดู: 1494|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สอบถามครับ หมอสำรวยคับ

[คัดลอกลิงก์]
ทางคลีนิคเค้ารับบัตรเครดิตไหมครับ แล้วฟีดแบ็กคนที่ทำมาเป็นยังไงบ้างครับ ผมนัดไว้วันที่23 ยังไงใครทราบช่วยตอบน่ะครับ
ไม่แน่ใจว่ารับบัตรเครดิตมั้ยนะครับ เพราะผมจ่ายสด ผมทำมาแล้วหนึ่งปี ใครๆก็บอกเป็นธรรมชาติดูไม่ออกว่าทำ แต่ชอบมีคนมาทักว่าจมูกสวย ตอนจะทำบอกคุณหมอขอโด่งๆนะครับ เพราะว่าคุณหมอมักจะไม่ทำดด่งมากขนาดผมบอกว่าขอโด่งๆ ยังธรรมชาติเลยครับ แล้วก็บอกให้พยายามเอาแบบมีหยดน้ำนะครับจะดีเลย โดยรวมแล้วชอบครับ คุณหมอทำออกมาแล้วสวยดีครับ

แสดงความคิดเห็น

คุณหมอรับแก้ราคาเท่าไรค่ะพอจะทราบมั้ย  โพสต์ 2012-3-22 10:16
ไม่รับบัตรนะคะ หยกทำมาปีครึ่งแล้วค่ะ

คุณหมอเก่งมากคับทำธรรมชาติมาก
บางคนทำมานานๆแล้วจะเป็นแก่นแท่งชัดแต่ขอคุณหมอทำยิ่งนานยิ่งสวยคับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-22 09:46:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับผม เดี๋ยวพรุ่งนี้ ผมไปทำตอน4โมงแล้วจะมารีวิวบ้างน่ะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้