ดู: 4685|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกหมอศรัณย์หรือหมอยุทธพงษ์ดีอ่ะครับ

[คัดลอกลิงก์]
คือผมดูรีวิว จนมึนไปหมดแล้ว คิดไม่ออกจะทำกับใครดี ใครมีประสบกาน เกี่ยวกับหมอสองท่านนี้ แชร์หน่อยนะครับ ผมอยากได้ จมูกเนียนๆอะครับ โด่งไม่โด่ง ไม่เป็นไร แต่ขอ ถ้าโด่งก้โด่งเนียน ไม่รู้ว่าเป็นซิลิโคน ไม่เปนแท่งไรงี้อ่าครับ ขอบคุณมากครับ ผมแอบเครียดมากๆเลย
ดีทั้งคู่ค่ะอยุ่แต่ว่าคุนชอบฝีมือของหมอคนไหน ตัวเรากำลังจะไปทำกับหมอยุท ค่ะ ต้นเดือนหน้า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-19 17:54:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมชอบทรงหอยุทธนะครับ ดุเนียน ดี แต่รีวิวผู้ชายน้อยมาก แล้วก้บางคนก้ พูดในแง่ลบก้มีอะครับ
เชียร์หมอยุทธคับ ผมพึ่งทำมา เพื่อนบอกโด่งแต่เนียนดี
แอบเชียร์หมอยุทธได้ไหมค่ะ  คือส่วนตัวไม่ได้ทำกับแกนะ  แต่มีแผนอยากไปแก้กับแกอ่ะ  เราชอบสไตล์และรูปทรงของจมูกอ่ะค่ะ  ส่วนหมอศรัณย์ในความเห็นเราก็ธรรมดาอ่ะค่ะ  เป็นธรรมชาติมาก  ไม่ได้ดูโดดเด่นอ่ะไรมากนัก  
- แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ขึ้นอยู่กับความชอบของแต่ละบุคคลนะค่ะ  ทางที่ดีลองเข้าไปพบหมอทั้ง 2 ท่านค่ะ  ^^
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-19 22:13:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kratai034 เมื่อ 2012-3-19 21:24
แอบเชียร์หมอยุทธได้ไหมค่ะ  คือส่วนตัวไม่ได้ทำกับแกน ...

แล้วจริงไหมอะครับที่เค้าบอกว่า หมอยุทธทำเป็นแค่ทรงเดียว ใครเข้ากะหน้าก็โชคดีไป คือผมเหนหลายคนพิมแบบนี้อะ่ครับ ผมเลย กลัวๆ
วันอาทิตย์เราเพิ่งเข้าไปคลีนิกมาค่ะ ดูผลงานหมอยุท(ที่คลีนิก)ส่วนมากที่เห็นรูปก็ออกมาธรรมชาติดีนะค่ะ(ในความรู้สึกเราว่าไม่ค่อยโด่ง)เราก็แอบลังเลเหมือนกัน จขกท.เป็นเหมือนเราเลยดูรีวิวจนมึนหมดแล้ว เครียดยังไม่รู้จะทำกับหมอไหนเลยแต่มีน้องที่รู้จักบอกว่ามีหมออีกหมอนึงที่พระราม3 หมอสุรินทร์ทำสวยโด่งด้วยเราว่าจะลองไปคลีนิกดูเหมือนกันคิดแล้วก็กลุ้มค่ะ อยากสวย555
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-20 13:26:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Holloly เมื่อ 2012-3-20 04:36
วันอาทิตย์เราเพิ่งเข้าไปคลีนิกมาค่ะ ดูผลงานหมอยุท(ท ...

555เครียดเนอะครับ จะบ้าตาย วันๆไม่ทำไรนั่งดูเว็บศัลยกรรม 55 แล้วธรรมชาติของหมอยุทธมนคลีนิคทรงสวยไหมอ่ะครับ

แสดงความคิดเห็น

สวยค่ะดูไม่เวอร์จริงๆ เนี่ยนๆ  โพสต์ 2012-3-20 17:23
ความเห็นเรานะ หมอยุทธอะ ยังพอจะเป็นทรงบ้างแล้วส่วนใหญ่อะ โด่งสวย แต่ หมอสรณย์อะ เราว่า ธรรมดาอะ แค่เห็นว่ามีดั้งแต่เราว่าสวยสู้ หมอยุทธไม่ได้ เพราะจะไปทำกับหมอยุทธเหมือนกัน
ไปปรึกษาคุณหมอเลยดีที่สุดคับ
เราจะไปทำกะหมอศรัณย์ ค่ะ ไปแก้นะค่ะ
review จมูกหมอยุทธอันไหนแจ่มๆบ้างครับ หาของชายไม่เจอเลย
ส่วนตัวชอบทรงของหมอยุทธน่ะค่ะจองคิวไว้วันอาทิตย์แล้วแต่แอบกลัวเพราะอ่านรีวิวหลายคนบอกว่าหมอฉีดยาชาเจ็บมากกก มือหมอหนักใช่เล่นค่ะ
2 หมอ คนละสไตล์ค่ะ ชอบโด่ง ๆ คม ๆ ไปหมอยุทธค่ะ ชอบเนียน ๆ แนวธรรมชาติ ไปหมอศรัณย์นะคะ
คุณหมอ เก่งทั้งคู่นะค่ะ แต่ต้องดูว่า ลูกค้าของคุณหมอแต่ละคน ทำออกมาทรงเป็นยังไงบ้าง แล้วคุณเจ้าของกระทู้ชอบแบบไหนอะค่ะ  อีกอย่างก็คือ เข้าไปปรึกษาคุณหมอทั้ง 2 คนเลยนะค่ะแล้ว เราก็ดูว่า เราถูกใจคนไหนมากกว่า  

เพราะ ทั้ง2 ท่านนี้ เก่งทั้งคู่ ค่ะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้