ดู: 5733|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] อยากผอมค่ะ แนะนำหน่อยค่ะ โบท็อกฉีดลด นน ได้จิงไหมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากผอมค่ะ แนะนำหน่อยนะคะ่ ลองมาเยอะแว้ววไม่ผอมสักที หุหุ เหนื่อยมากมายยค่ะ  ขอบคุณค่ะ

อยากผอมมากมายค่ะ
ถ้ากินยาแร้ว  โบก็แล้ว  ลองดูดไขมันรึยังค่ะ

แสดงความคิดเห็น

แอบกัวอะค่ะ  โพสต์ 2012-3-16 22:09
อิฉันดื่มนำ้ผลไม้สดสกัคเองผสมนำ้เต้าหู้ตอนเช้ากับเย็น มื้อกลางวันทานปกติ ลดแป้ง นำ้ตาล ครีม ทำมา1เดือนลดได้3กกแล้ว
ดื่มนำ้มากมาก

เคยทำอยู่ค่ะ อิอิ แต่เหนื่อยๆมากกก  โพสต์ 2012-3-16 22:10
ไปยันฮีค่ะ ถ้าตั้งใจลด ลดได้จิงๆ เพราะเราก็ไปหาหมอที่ยันฮีค่ะ
โบ ลงจริงๆ ค่ะ การันตี เพราะว่าเพื่อนคนหนึ่ง ไป โบ มา ( โบทั้งตัวเลยนะค่ะ หน้า แขน ขา ) ลงมากๆ จากคนตัวอวบใหญ่กว่าเราอีก หลังจากโบ มา ตัวเขาเล็กกว่าเรา เห็นแล้วยังอึ้งเลยค่ะ แต่ไม่แนะนำให้ โบ นะค่ะ เพราะตอนนี้กลับมาเหมือนเดิม เพราะจะต้องโบเรื่อยๆ ค่ะ
อาหารเสริม ลิด้า ลิโซ่ เอาไม่อยู่หรอคับ

จริงดิ  โพสต์ 2012-3-18 02:05
เอาอยู่คะ่ แต่ก็โยโย้อะ  โพสต์ 2012-3-16 22:10
ก็กินน้อยๆ ก็ผอมลงเองล่ะ
แนะนำให้ทานน้อยลง งดแป้ง ของทอด ของมัน งดมื้อเย็นหนักๆ  ถ้าหิวอาจทานผลไม้
เน้นทานผัก ผลไม้ เนื้อสัตว์ไม่ต้องเยอะมาก(ในกรณีถ้าอายุเฉียด 3 แบบเรา)

แล้วออกกำลังกายต่อเนื่องอะคะ วิ่ง หรือ กระโดดเชือก ฟิตเนส  โยคะ แล้วแต่ที่เราชอบอะคะ
ถ้าอายุยังไม่เยอะ หรือยังไม่มีลูก  จะลดไวมากๆๆ

ส่วนเราอายุจะ 3 แล้วลงยากมาก  กับวิธีข้างบน  แต่พยายามไม่ให้เพิ่ม  ส่วนลดคงไม่ลงแล้ว

แคร์ทานยาลด นน ตั้งแต่ อายุ 17 แว้วค่ะ ตอนนี้ 21 ยังไม่ ได้ดั่งจัยเลย เหอะๆๆ  โพสต์ 2012-3-16 22:17
น่ารักนะคะเนี่ย ถ้าผอมคงสวยมากๆเลย ปล เราก็อ้วนแบบนี้อ่ะจร้าอยากลดเหมือนกัน

ใช่ๆ ตอนนี้กำลังลดเหมือนกัน  โพสต์ 2012-3-16 23:59
แต่อยากผอมมากกว่าค่ะ อ้วนแว้วมานมีปมอะค่ะ  โพสต์ 2012-3-16 22:18
อยากผอมต้องลอง คอฟฟี่โมดอล เลยค่ะ ถ้าน้ำหนักไม่ลดยินดีคืนเงินค่ะ
ลดจิง แต่สำหรับคนที่เคยทานยาลดความอ้วนจะลดช้าแต่ได้ผลจิงค่ะ

กาแฟคอฟฟี่โมเดล www.คอฟฟี่โมเดล.com ลองดูนะคะถ้ากล้าที่จะเปลี่ยนตัวเอง  โพสต์ 2012-3-16 23:15
จริงค่ะ น้ำหนักลงมา15กก ในสี่เดือนค่ะ เลิกกินไม่โยโย่ด้วย ที่สำคัญมีอย.  โพสต์ 2012-3-16 23:14
ออกกำลังกายแบบเน้นคาร์ดิโอเพื่อเพิ่มการเผาผลาญ งดอาหารทุกชนิดหลังหกโมงเย็น

เลี่ยงของทอด ของมัน คาร์โบไฮเดรต
น่ารักแล้วน่ะ จะผอมไปทำไม  ไม่มีใครรักเดี๋ยวเรารักเอง
อยากผอม ก็ "ออกกำลังกาย" และ "ควบคุมอาหาร" ค่ะ

ถ้าอยากผอมจิงๆต้องทำให้สม่ำเมอ
ยาอะไรต่างๆนานาทานมาหมดแล้ว ลดไม่ถาวรซักอย่างแถมน้ำหนักขึ้นเยอะกว่าดิม ตัวบวมน้ำมาก ลดยากกว่าเดิม
แถมสุขภาพจิตเสีย ร่างกายเสื่อมโทรม

อยากผอมต้องเริ่มจากตัวเองนะคะ ชนะใจตัวเองให้ได้ ทุกคนทำได้คะ ^^

หือออ  โพสต์ 2012-3-16 22:16
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-16 22:09:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ploycheez เมื่อ 2012-3-16 12:34
ถ้ากินยาแร้ว  โบก็แล้ว  ลองดูดไขมันรึยังค่ะ:lovel ...

ยังเลยค่ะ ไม่กล้าอะค่ะ กัววว
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-16 22:15:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก่อนหน้านี้ กินยา โรงพยบาลชื่อดังค่ะ ก่อนทาน 86 หลังทาน 80 พอหยุดทาน นน 92 โล กรี้ดดดดดด
หลังจากนั้นตัดสินจัยหยุดตาทุกตัวที่ทานค่ะ  แต่แม่แนะนำให้กินกาแฟ ของจีนค่ะ นน ลง เกือบ 10 โล แต่ในที่สุด ก็ โยโย้ อีก 10 โล ยอมรับว่าเหนือยมากค่ะ แอบมีปลมด้อยในตัวเอง ลดนน เป็นอะไรที่เหนื่อยมากค่ะ......อยากหาตัวช่วยที่ได้ผลไว้ ...แต่ค่าใช้จ่ายพอสู้ไหวนิดหน่อย ยอมเก็บเงิน อิอิ

กาแฟคอฟฟี่โมเดล www.คอฟฟี่โมเดล.com ลองดูนะคะถ้ากล้าที่จะเปลี่ยนตัวเอง  โพสต์ 2012-3-16 23:16
กินรีดิ้ว  15 mg   เม็ดเหลืองๆ  อ่ะค่ะ  ลดจิง  ไม่โย่โย่

จิงจ้า เราทดลองเอง ลงไมายโย่อ่ะ  โพสต์ 2012-3-21 21:41
จริงเหรอคะ ? สนใจอยู่เหมือนกัน ^O^  โพสต์ 2012-3-19 09:50
รู้ว่าทำยากจริงๆ แต่ต้องทำ คือ ต้องออกกำลังกายเลือกกีฬาที่เราชอบแล้วจะสนุกไปเอง...และควบคุมอาหาร มื้อเย็นไม่กินถ้าหิวก็กินน้ำผลไม้หรือผลไม้หรืออะไรก็ได้ที่กินแล้วไม่อ้วนแทน เคยทำได้เมื่อก่อนออกกำลังกายอาทิตย์ละ5วัน(แอโรบิค)จากเคยหนัก55 เหลือ45 แต่ต้องอย่าขี้เกรียจไปสม่ำเสมอใช้เวลาประมาณ6เดือนน่าจะได้ แต่ตอนนี้ขึ้นมาละเพราะขี้เกรียจและกินเก่ง....
เฮ้อออ...อิชั้นก็เหนื่อยคะ แต่ฝืกทานอาหารไขมันตำ่จนติดเป็นนิสัยและออกกำลังกายสมำ่เสมอ ทำมา1ปีกว่าแล้ว
มาเจอสูตรนำ้แร่เต้าหู้เมื่อเดือนที่แล้ว พอทำดื่มเองมาได้1เดือนลดได้เร็วมาก และรู้สืกปลอดภัย ไม่โทรมด้วย
นำ้แร่เต้าหู้มีปริมาณของวืตามินที่ร่างกายต้องการ เมื่อร่างกายได้รับวิตามินเพียงพอก็ทำให้ไม่อยากทานจุบทานจิบ
นำ้ตาล ครีม แป้ง มีริษเย็นทำให้ม้ามชื้น พอม้ามชื้นทำให้ย่อยสลายไขมันได้ยาก โดยเฉพาะต้นขา

พื่ว่าหุ่นน้องน่ารักดี อวบแบบแมีทรวดทรง แค่ออกกำลังกายเพื่มความกระชับนิสนึง แต่ถ้าอยากผอมรวดเร็วทันใจอาจต้องพื่งศัลยกรรมน่ะค่ะ

ทำอย่างไรคะ  โพสต์ 2012-3-17 00:47
ต้องชนะใจตัวเองก่อน และก็ตั้งมั่นจริงๆแถมออกกำลังกายด้วย
หลังคลอดน้อง พี่มีน้ำหนักตั้ง70ก.กแน่ะ สู้ สู้
นำ้แร่แต้าหู้ทำง่ายมาก จริงๆแล้วมันก็คือนำ้ผักผลไมัสกัดสดด้วยเครื่องแยกกากผสมนำ้เต้าหู้(อิฉันใช้ยี่ห้อนางพยาบาลสูตรไม่มีนำ้ตาล)
อิฉันทำดื่มตอนมื้อเช้าและเย็นปริมาณ500CC (สูตรเร่งรัดอยากผอมไว ทานทุกมื้อถ้าทำได้)
สูตรทำนำ้แร่เต้าหู้ แอบเปิ้ล1ลูก แครอท1หัว มะเขือเทศ1ลูก นำ้มะนาวครึ่งลูก นำ้เต้าหู้200CC
ล้างผักให้สอาด(อาจแช่ในนำ้เกลือ5นาที) จากนั้นหั่นทุกอย่างเป็นชิ้นพอเหมาะที่จะใส่เครื่องแยกกากได้สะดาก
เมื่อได้นำ้ผักผลไม้สกัดแล้วเทผสมกับนำ้เต้าหู้ แล้วดื่มเลยค่ะ อย่าทิ้งไว้นานเดี๋ยววิตามินกับแร่ธาตุเหือดหมด
ถ้าอยากอิ่มทนก็ตักกากที่เหลือจากการสกัดลงไปผสมได้เลยค่ะ อร่อยม๊ากก ดื่มง่าย(ถ่ายคล่องด้วยล่ะ)
อิฉันสับเปลื่อนผัก ผลไม้ทุกวันเพื่อไม่ให้เบื่อ อะไรที่เข้าเครื่องสกัดได้และง่าย อิฉันหอบมาหมดค่ะ
ยังไงลองทำดื่มดูนะคะ ชอบหรือไม่ชอบอย่างไงมาแชร์กันได้นะคะ

ส่วยผสม ดูทานยากค่ะ ปกติเป็นคนทาน พวก แครอท มะเขือ ยากอะค่ะ  โพสต์ 2012-3-17 23:53
โบท๊อกลดได้จริงครับ แต่ต้องควบคุมน้ำหนัก ถ้าเราอ้วนขึ้นปุป โบท็อกก้อจะถูกเติมเต็มด้วยไขมัน แต่เห็นหลายคนทำแล้วดูดีแต่ค่าใช่จ่ายสูง

ขอบคุณ ค๋าบ ผ๋า ++ กำลังหาข้อมูล งะ  โพสต์ 2012-3-20 12:43
     ลิโซ่ เคยทานหรือยังคะ ได้ผลดีนะคะ..แต่ก็อยู่ที่ตัวเราเองอีกนั่นแหล่ะค่ะ พอลดได้ ก็ตามใจปาก มันก็เพิ่มอีก อาหารเสริมมันก็คงเป็นตัวช่วยเราน่ะค่ะ หากลดได้จริง ๆ คราวนี้ก็ ต้องหักห้ามใจตัวเองจริงจังเลยนะคะ  สู้ ๆ ค่ะ เอาใจช่วย

ค่ะ ช่วงนี้กำลัง ควบคุม อาหาร ทานน้อยลงค่ะ รู้สึกว่าตัวเบาๆๆขึ้นนิดหน่  โพสต์ 2012-3-20 20:20
กินรีดิ้วค่ะ ไม่โยโย่ แต่ต้องควบคุมการรับประทานอาหารด้วย เช่น พวกแป้ง ไขมัน ย้ำว่าอย่าแตะเลย ละก็กินผลไม้ทุกมื้อค่ะ
ดูดไขมันเลยพี่่่

ช่ายคะ่ *-*  โพสต์ 2012-4-28 22:41
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้