ดู: 1260|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จิตตกมากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้มีความรู้สึกกังวลมากคะ พี่ๆน้องๆคนไหนที่รู้จักหมอเสริมจมูกดีดี
ช่วยบอกหน่อยนะคะ เนื่องจากตอนนี้ได้จองคิวกับหมอท่านนึงไปแล้ว พอเข้ามาอ่านเจอกระทู้บอกถึงข้อเสียหายเยอะมากทำให้
รู้สึกกลัวมากๆคะ กังวลว่าทำมาแล้วไม่ดี ขอความกรุณาช่วยแนะนำหมอท่านที่โอเคไม่ค่อยมีปัญหาให้หน่อยนะคะ
แล้วจมูกแบบเรา ควรเสริมโด่งๆไหมค่ะ หรือแค่นิดเดียว(ในความคิดคิดไว้ว่าไม่อยากได้โด่งมากค่ะ)พอพี่ๆน้องๆช่วยตอบกระทู้หน่อยนะคะ
ขอบคุณค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-15 22:37:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ornicha เมื่อ 2012-3-15 22:41

อยากได้ประมาณนี้อ่ะคะแต่ไม่รู้แบบไหนเข้ากับเราไงช่วยแนะนำหน่อยนะคะ
ไม่รู้จะแนะนำยังไง  ลองอ่านรีวิวของเพื่อน ๆ  ละเอียดๆ อีกสักรอบนะคะ ลองดูว่าเพื่อนที่ทำมาแล้วทรงจมูกแบบที่คุณชอบ ทำกับหมอท่านไหน  แล้วรีวิวเจาะลึกคุณหมอท่านนั้นค่ะ ใจเย็นๆ  จมูกเดิมก็สวยแล้วนะคะ  หน้าหวานดีออก

ปล. จมูกใหม่ เป็นภาระกับชีวิตเหมือนกันนะคะ นอนเกลือกกลิ้งกับหมอนก็ไม่ได้ จะทำอะไรต้องระวัง แถมยังต้องนอย ตอนที่จมูกยังไม่เข้าที่อีก แล้วทำไปแล้ว มีโอกาสเอียง เบี้ยว ทะลุ ฯลฯ   อีก
ถ้ายังลังเลหรือยังเลือกไม่ได้ก็อย่าพึ่งทำเลยครับ เดี๋ยวไม่พร้อมก้ต้องมาถอดออกอีกนะผมว่า เจ็บตัวฟรี เสียเวลาฟรี  ลองเก็บข้อมูลเยอะๆ หาหมอที่เราชอบก่อนนะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-16 02:44:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ornicha เมื่อ 2012-3-16 02:48
ต้นฉบับโพสต์โดย nokkie037 เมื่อ 2012-3-15 22:57
ไม่รู้จะแนะนำยังไง  ลองอ่านรีวิวของเพื่อน ๆ  ละเอียด ...

ขอบคุณค่ะที่ให้ขอคิด เดียจะลองเอาไปคิดทบทวนอีกทีน่ะคะ
แค่ตอนนี้เดียรู้สึกไม่พอใจกับจมูกเท่าไรดั้งน้อยเกินแหะๆ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-16 02:45:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Dr.Feelgood เมื่อ 2012-3-15 23:00
ถ้ายังลังเลหรือยังเลือกไม่ได้ก็อย่าพึ่งทำเลยครับ เ ...

คะขอบคุณค่ะพี่ ยังไงเดียจะลองหาข้อมูลให้เยอะกว่านี้นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้