ดู: 2381|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับคุณหมอท่านใดดีคะ อยากได้แบบธรรมชาติค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีอยู่แถวเกษตร เลยแวะไปคลีนิคคุณหมอกมล วัฒนไกรมาค่ะ
ที่ยูเนียนมอลล์ ชั้น G ราคาซิลิโคนเมกา 20,000 ธรรมดา 15,000
อยากเห็นภาพรีวิวค่ะ ?

เราปลายจมูกบาน รูจมูกเล็ก ไม่มีดั้งเลยค่ะ
ไม่แน่ใจต้องตัดปีกจมูกด้วยรึเปล่า
ช่วยแนะนำคุณหมอด้วยนะคะ
สนใจคุณหมอท่านไหนเป็นพิเศษค่ะ จะได้แนะนำได้ถูกค่ะ ชอบแนวๆไหนค่ะ ดาราท่านไหนเป้นต้น
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-15 22:19:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณหมอคมกริช (สุขุมวิท), คุณหมอเฉลิม (ฟอร์จูน), คุณหมอกิตติศักดิ์ (สวยงาม), คุณหมอศิริพรชัย (อ่อนนุช)

คุณหมออภิชาญ frist care clinic เห็นภาพรีวิวแล้วสวยจังเลยค่ะ
คุณหมอศรัณย์ก็สวยคร่าาาาาาา

เยอะไปหมดเลยค่ะ 55

อยากได้เป็นธรรมชาติ เข้ากับหน้า ไม่ลอกตาค่ะ
จากการที่อ่านรีวิวมาเยอะ ก็เอาตรงๆนะครับ
คุณหมอคมกริช (สุขุมวิท) :หลายท่านบอกว่าธรรมชาติ ไม่เด้งต่างจากของเดิมมากแต่ก็กลมกลืนดีนะครับ แต่บอกคนบอกว่าเหมือนไม่ได้ทำเกินไป
คุณหมอเฉลิม (ฟอร์จูน):ท่านถนัดทำผู้ชาย แนวๆเกาหลีอินเทรนครับ และท่านคิวยาวมาก ตอนนั้นโทรไปเห็นว่าทะลุตุลาไปแล้ว
คุณหมอศรัณย์ : เห็นหลายท่านชอบกันว่าท่านมีเทคนิค แล้วเสริมออกมาแล้วดูสวยเข้ากับหน้าดีครับ

ส่วนท่านอื่นๆผมไม่ได้ตามข้อมูลอะครับ ^^
เราหนะ หาข้อมมูลนานมาก กว่าจะตัดสินใจทำกับหมอสุกิจที่ยันฮี เพราะเห็นหลายโพสบอกหมอมือเบา เน้นทำเปฯธรรมชาติ แต่พอทำมา ตอนนี้ได้2 ทิต ยังไม่เห็นเคิฟเลย ฮือๆ กลุ้มมาก แต่เพื่อนๆในนี้แหระคะ บอกให้รอก่อนเดือนนึง เด๋วก็ยุบ กำลังรอยุ ไงก็ศึกษาให้ดีก่อนนะคะ
ธรรมชาติๆ ต้องหมอคมกริชค่ะ^^เรากะทำกะหมอคมกริช แต่เหนหลายๆ คน บอกว่าธรรมชาติเกิน

แต่ส่วนตัวแล้วคิดว่าไม่นะ ชอบอ่ะ ทำมาไม่มีใครดูออกเลยว่าทำมา เนียนมากกกก แต่จะมีคนทักว่า ผอมลงรึป่าว ทำไมสวยขึ้น(555555)ดีใจ

มันทำให้หน้ามีมิติอ่าค่ะ ไม่หลอกตา

ส่วนหมอศรันย์ มีคนชอบเยอะมากกกกก แกกะทำออกมาสวยนะค่ะ^^

ศึกษาเนอะๆ น๊าาาาา ลองดูว่าชอบแบบไหน เปนกำลังใจให้ค่ะ
สนใจเสริมจมูก พ.กิตติชัยที่ยันฮี

ด้วยประสบการณ์ด้านความงามกว่า 7 ปี พลอยยินดีให้คำปรึกษา นัดหมายแพทย์ พร้อมทั้งดูแลจนเข้ารับการผ่าตัดค่ะ

ติดต่อ พลอย 089-9835956 ก็รับสิทธิพิเศษของยันฮีทันทีค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้