ดู: 3654|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] คุณหมอศรันย์ & หมอพรเทพ P10 ใครทำสวยกว่ากัน

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนขอถามท่านผู้มีประสบการณ์หน่อยค่ะว่า ระหว่างหมอพรเทพ & หมอศรันย์ P10 ใครทำจมูกทรงสวยกว่ากันค่ะ เพราะโดยส่วนตัวเห็นผลงานของหมอพรเทพ ก็สวยดี แต่ไม่ค่อยเห็นคนพูดถึงเท่าคุณหมอศรันย์
มารอฟังคำตอบด้วยคน....

แสดงความคิดเห็น

นั่นสิ อยากรู้เหมือนกัน  โพสต์ 2012-3-15 19:00
คุณหมอพรเทพคิวยาวมากแต่ไม่ค่อยมีรีวิวเลยอะ เราก็จะทำกับหมอพรเทพ แต่คิวยาวถึง พฤษภาเลยล่ะ TT

แสดงความคิดเห็น

เราก็ว่าหมอพรเทพทำสวยน่ะค่ะ  โพสต์ 2012-3-15 21:45
คุณหมอพรเทพ เป็นลูกศิษย์ คุณหมอศรัณย์คะ ^^
หมอพรเทพเป็นลูกศิษย์ของหมอศรัญย์ แต่หมอพรเทพจะทำราคาถูกว่าแค่7000 ส่วนหมอศรัญย์12000เราว่าทำสวยพอๆกันต่างกันตรงที่ประสบการณ์
ขอบอกว่าหมอพรเทพ ใจดีมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ค่ะ ชื่นชมและประทับใจมากๆๆๆๆๆๆ
จำชื่อเล่นเรา แล้วถามตลอดว่า สบายดีมั้ย จะเอาให้สวยเหมือนในแบบเลยนะ พอเราทำเสร็จ ก็เดินตามเรามาที่ห้องนั่งพัก แล้วมาถามมาเทคแคร์ ประทับใจมากค่ะ
ทำที่อื่นมา อยากจะให้หมอพรเทพแก้ให้ ...เพราะชอบผลงาน และ ทรงที่คุณหมอถนัด  แต่ไม่รู้ว่าคุณหมอจะแก้ให้รึป่าวนะสิ
ดีทั้งคู่เลยค่ะ เพราะเราก็ทำกับ คุณหมอศรันย์ค่ะ ใจดีมาก อยากได้แบบไหน ทรงไหนลองเอา
ตัวอย่างรึไม่ก็บอกไปเลย หมอจะบอกเราเองว่าทำได้ไหม ผลงานของหมอ พรเทพก็โอเครอยู่นร๊า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้